* మాటిస్తున్నా.. మంచి పాలన అందిస్తా   * వైఎస్‌ జగన్‌ రికార్డు మెజారిటీ   * రూ.1000 కోట్లు హుష్‌ కాకి!   * స్పీడు తగ్గిన కారు   * ఏపీలో వైఎస్సార్‌సీపీ చరిత్రాత్మక విజయం   * అవ్వా పోయె.. బువ్వా పోయె   * టీడీపీ కుట్రలకు చెల్లు చీటీ   * రాష్ట్రాన్ని చుట్టి.. ప్రజల మనసు తట్టి   * ఫ్యాన్‌ గాలికి.. సై'కిల్‌'   * కంచుకోటలకు బీటలు

లోక్‌సభ ఫలితాలు( 542 / 542 )

పార్టీ ఆధిక్యం గెలుపు
  బీజేపీ 0 303
  కాంగ్రెస్ 0 52
  బీఎస్పీ 0 10
  ఎస్పీ 0 5
  టీఎంసీ 0 22
  డీఎంకే 0 23
  వైఎస్సార్సీపీ 0 22
  టీఆర్‌ఎస్‌ 0 9
  ఎన్సీపీ 0 5
  ఇతరులు 0 24
  ఏఐఏడీఎంకే 0 1
  జేడీ (యూ) 0 16
  జేడీఎస్‌ 0 1
  బీజేడీ 0 12
  ఆర్జేడీ 0 0
  టీడీపీ 0 3
  సీపీఐ 0 2
  సీపీఎం 0 3
  శివసేన 0 18
  ఆప్ 0 1
  అప్నా దళ్‌ 0 2
  లోక్ జనశక్తి 0 6
  శిరోమణి అకాలీ దళ్‌ 0 2
జిల్లా : ఫలితాలు
లోక్‌సభ బలాబలాలు

( 542 / 542 )

 ఎన్డీఏ  యూపీఏ  ఇతరులు
352 96 94
విజేతలు : పరాజితులు
పాలకొండ(ఎస్టీ)  
వి. కళావతి
వైఎస్సార్సీపీ     
నిమ్మక జయకృష్ణ
టీడీపీ     
రాజాం(ఎస్సీ)  
కంబాల జోగులు
వైఎస్సార్సీపీ     
కొండ్రు మురళీ
టీడీపీ     
పాతపట్నం  
రెడ్డి శాంతి
వైఎస్సార్సీపీ     
కలమట వెంకటరమణ
టీడీపీ     
ఎచ్చర్ల  
గొర్లె కిరణ్‌కుమార్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
కిమిడి కళా వెంకట్రావు
టీడీపీ     
ఆముదాలవలస  
తమ్మినేని సీతారాం
వైఎస్సార్సీపీ     
కూన రవికుమార్‌
టీడీపీ     
టెక్కలి  
కింజరాపు అచ్చెన్నాయుడు
టీడీపీ     
పేరాడ తిలక్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
శ్రీకాకుళం  
ధర్మాన ప్రసాదరావు
వైఎస్సార్సీపీ     
గుండ లక్ష్మీదేవి
టీడీపీ     
నరసన్నపేట   
ధర్మాన కృష్ణదాస్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
బగ్గు రమణమూర్తి
టీడీపీ     
పలాస  
సీదిరి అప్పలరాజు
వైఎస్సార్సీపీ     
గౌతు శిరీష
టీడీపీ     
ఇచ్చాపురం  
బెందాళం అశోక్‌
టీడీపీ     
పిరియ సాయిరాజ్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
పార్వతీపురం(ఎస్సీ)  
ఎ. జోగారావు
వైఎస్సార్సీపీ     
బొబ్బిలి చిరంజీవులు
టీడీపీ     
బొబ్బిలి  
ఎస్వీసీ అప్పలనాయుడు
వైఎస్సార్సీపీ     
సుజయ్‌కృష్ణ రంగారావు
టీడీపీ     
సాలూరు(ఎస్టీ)  
పీడిక రాజన్నదొర
వైఎస్సార్సీపీ     
ఆర్‌.పి. భంజ్‌దేవ్‌
టీడీపీ     
విజయనగరం  
కోలగట్ల వీరభద్రస్వామి
వైఎస్సార్సీపీ     
అదితి గజపతిరాజు
టీడీపీ     
శృంగవరపుకోట  
కె.శ్రీనివాస్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
కోళ్ల లలితకుమారి
టీడీపీ     
చీపురుపల్లె  
బొత్స సత్యనారాయణ
వైఎస్సార్సీపీ     
కిమిడి నాగార్జున
టీడీపీ     
గజపతి నగరం  
బొత్స అప్పలనర్సయ్య
వైఎస్సార్సీపీ     
కె.అప్పలనాయుడు
టీడీపీ     
కురుపాం(ఎస్టీ)  
పాముల పుష్పశ్రీవాణి
వైఎస్సార్సీపీ     
నరసింహ ప్రియా థాట్రాజ్‌
టీడీపీ     
నెల్లిమర్ల  
బి. అప్పలనాయుడు
వైఎస్సార్సీపీ     
నారాయణస్వామి నాయుడు
టీడీపీ     
పాయకారావుపేట(ఎస్సీ)  
గొల్ల బాబూరావు
వైఎస్సార్సీపీ     
బుడుమూరి బంగారయ్య
టీడీపీ     
నర్సీపట్నం  
పి.ఉమాశంకర్‌ గణేష్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
అయ్యన్నపాత్రుడు
టీడీపీ     
విశాఖపట్నం నార్త్‌   
గంటా శ్రీనివాసరావు
టీడీపీ     
కమ్మిల కన్నపరాజు
వైఎస్సార్సీపీ     
విశాఖపట్నం వెస్ట్  
పీజీవీఆర్‌ నాయుడు
టీడీపీ     
విజయప్రసాద్‌ మళ్ల
వైఎస్సార్సీపీ     
భీమిలి  
అవంతి శ్రీనివాస్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
సబ్బం హరి
టీడీపీ     
చోడవరం  
కరణం ధర్మశ్రీ
వైఎస్సార్సీపీ     
సూర్యనాగ సన్యాసిరాజు
టీడీపీ     
విశాఖపట్నం సౌత్‌  
వాసుపల్లి గణేష్‌కుమార్‌
టీడీపీ     
ద్రోణంరాజు శ్రీనివాస్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
విశాఖపట్నం ఈస్ట్‌  
వెలగపూడి రామకృష్ణబాబు
టీడీపీ     
విజయనిర్మల
వైఎస్సార్సీపీ     
యలమంచిలి  
యూవీ రమణమూర్తిరాజు
వైఎస్సార్సీపీ     
పంచకర్ల రమేష్‌బాబు
టీడీపీ     
మాడుగుల  
బి.ముత్యాలనాయుడు
వైఎస్సార్సీపీ     
గవిరెడ్డి రామానాయుడు
టీడీపీ     
అనకాపల్లి  
గుడివాడ అమర్‌నాథ్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
గోవింద సత్యనారాయణ
టీడీపీ     
గాజువాక  
తిప్పల నాగిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
పవన్‌కల్యాణ్‌
జనసేన +     
పెందుర్తి  
అన్నంరెడ్డి అదీప్‌రాజ్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
సత్యనారాయణమూర్తి
టీడీపీ     
పాడేరు(ఎస్టీ)  
భాగ్యలక్ష్మి
వైఎస్సార్సీపీ     
గిడ్డి ఈశ్వరి
టీడీపీ     
అరకు(ఎస్టీ)  
చెట్టి ఫల్గుణ
వైఎస్సార్సీపీ     
కిడారి శ్రావణ్‌కుమార్‌
టీడీపీ     
గన్నవరం(ఎస్సీ)  
చిట్టిబాబు కొండేటి
వైఎస్సార్సీపీ     
నేలపూడి స్టాలిన్‌ బాబు
టీడీపీ     
అమలాపురం(ఎస్సీ)  
పి.విశ్వరూప్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
అయితాబత్తుల ఆనందరావు
టీడీపీ     
రాజోలు(ఎస్సీ)  
రాపాక వ‌ర‌ప్ర‌సాద్‌
జనసేన +     
బొంతు రాజేశ్వరరావు
వైఎస్సార్సీపీ     
ముమ్మిడివరం  
వెంకట సతీష్‌కుమార్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
దాట్ల సుబ్బరాజు
టీడీపీ     
కొత్తపేట  
చిర్ల జగ్గిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
బండారు సత్యానందరావు
టీడీపీ     
రాజానగరం  
జక్కంపూడి రాజా
వైఎస్సార్సీపీ     
పెందుర్తి వెంకటేష్‌
టీడీపీ     
రామచంద్రాపురం  
చెల్లుబోయిన వేణుగోపాలకృష్ణ
వైఎస్సార్సీపీ     
తోట త్రిమూర్తులు
టీడీపీ     
ప్రత్తిపాడు  
పర్వత పూర్ణచంద్రప్రసాద్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
వరుపుల జోగిరాజు
టీడీపీ     
తుని  
దాడిశెట్టి రామలింగేశ్వరరావు
వైఎస్సార్సీపీ     
యనమల కృష్ణుడు
టీడీపీ     
పిఠాపురం  
పెడ్యం దొరబాబు
వైఎస్సార్సీపీ     
ఎస్వీఎస్‌ఎన్‌ వర్మ
టీడీపీ     
పెద్దాపురం  
నిమ్మకాయల చినరాజప్ప
టీడీపీ     
తోట వాణి
వైఎస్సార్సీపీ     
రాజమండ్రి రూరల్‌  
గోరంట్ల బుచ్చయ్యచౌదరి
టీడీపీ     
ఆకుల వీర్రాజు
వైఎస్సార్సీపీ     
అనపర్తి  
ఎస్‌.సూర్యనారాయణరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
నల్లమిల్లి రామకృష్ణారెడ్డి
టీడీపీ     
జగ్గంపేట  
జ్యోతుల చంటిబాబు
వైఎస్సార్సీపీ     
జ్యోతుల నెహ్రూ
టీడీపీ     
మండపేట  
వేగుళ్ల జోగేశ్వరరావు
టీడీపీ     
పిల్లి సుభాష్‌ చంద్రబోస్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
కాకినాడ రూరల్  
కురసాల కన్నబాబు
వైఎస్సార్సీపీ     
పిల్లి అనంతలక్ష్మి
టీడీపీ     
రాజమండ్రి సిటీ  
ఆదిరెడ్డి భవానీ
టీడీపీ     
రౌతు సూర్యప్రకాశ్‌రావు
వైఎస్సార్సీపీ     
కాకినాడ సిటీ  
ద్వారంపూడి చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
వనమాడి వెంకటేశ్వరరావు
టీడీపీ     
రంపచోడవరం(ఎస్టీ)  
నాగులపల్లి ధనలక్ష్మి
వైఎస్సార్సీపీ     
వంతల రాజేశ్వరి
టీడీపీ     
గోపాలపురం(ఎస్సీ)  
తలారి వెంకట్రావు
వైఎస్సార్సీపీ     
ముప్పిడి వెంకటేశ్వరరావు
టీడీపీ     
చింతలపూడి(ఎస్సీ)  
వీఆర్‌ ఎలిజ
వైఎస్సార్సీపీ     
కర్రా రాజారావు
టీడీపీ     
కొవ్వూరు(ఎస్సీ)  
తానేటి వనిత
వైఎస్సార్సీపీ     
వంగలపూడి అనిత
టీడీపీ     
దెందులూరు  
కొటారు అబ్బయ్య చౌదరి
వైఎస్సార్సీపీ     
చింతమనేని ప్రభాకర్‌
టీడీపీ     
ఆచంట  
చెరుకువాడ శ్రీరంగనాథరాజు
వైఎస్సార్సీపీ     
పితాని సత్యనారాయణ
టీడీపీ     
పాలకొల్లు  
నిమ్మల రామానాయుడు
టీడీపీ     
డాక్టర్‌ బాబ్జీ
వైఎస్సార్సీపీ     
నిడదవోలు  
జి.శ్రీనివాసనాయుడు
వైఎస్సార్సీపీ     
బూరుగుపల్లి శేషారావు
టీడీపీ     
పోలవరం(ఎస్టీ)  
తెల్లం బాలరాజు
వైఎస్సార్సీపీ     
బొరగం శ్రీనివాసరావు
టీడీపీ     
ఉంగుటూరు  
పుప్పాల శ్రీనివాసరావు
వైఎస్సార్సీపీ     
వీరాంజనేయులు
టీడీపీ     
తాడేపల్లిగూడెం  
కొట్టు సత్యనారాయణ
వైఎస్సార్సీపీ     
ఈలి నాని
టీడీపీ     
నరసాపురం  
ముదునూరి ప్రసాదరాజు
వైఎస్సార్సీపీ     
బొమ్మ‌డి నాయ‌క‌ర్‌
జనసేన +     
తణుకు  
వెంకట నాగేశ్వరరావు
వైఎస్సార్సీపీ     
అరిమిల్లి రాధాకృష్ణ
టీడీపీ     
ఏలూరు  
కృష్ణా శ్రీనివాసరావు
వైఎస్సార్సీపీ     
బడేటి కోట రామారావు
టీడీపీ     
భీమవరం  
గ్రంథి శ్రీనివాస్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
పవన్‌కల్యాణ్‌
జనసేన +     
ఉండి  
వెంకట శివరామరాజు
టీడీపీ     
పీవీఎల్‌ నరసింహరాజు
వైఎస్సార్సీపీ     
తిరువూరు  
కొక్కిలగడ్డ రక్షణనిధి
వైఎస్సార్సీపీ     
కేఎస్‌ జవహర్‌
టీడీపీ     
పామర్రు(ఎస్సీ)  
కైలే అనిల్‌కుమార్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
ఉప్పులేటి కల్పన
టీడీపీ     
నందిగామ(ఎస్సీ)  
డాక్టర్‌ మొండితోక జగన్మోహన్‌రావు
వైఎస్సార్సీపీ     
తంగిరాల సౌమ్య
టీడీపీ     
నూజివీడు  
మేకా వెంకట ప్రతాప్‌ అప్పారావు
వైఎస్సార్సీపీ     
ముద్దరబోయిన వెంకటేశ్వరరావు
టీడీపీ     
జగ్గయ్యపేట  
సామినేని ఉదయభాను
వైఎస్సార్సీపీ     
శ్రీరామ్‌ రాజగోపాల్
టీడీపీ     
మైలవరం  
వసంత కృష్ణప్రసాద్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
దేవినేని ఉమామహేశ్వరరావు
టీడీపీ     
గన్నవరం  
వల్లభనేని వంశీమోహన్‌
టీడీపీ     
యార్లగడ్డ వెంకట్రావు
వైఎస్సార్సీపీ     
గుడివాడ  
కొడాలి వెంకటేశ్వరరావు (నాని)
వైఎస్సార్సీపీ     
దేవినేని అవినాష్‌
టీడీపీ     
అవనిగడ్డ  
సింహాద్రి రమేష్‌బాబు
వైఎస్సార్సీపీ     
మండలి బుద్ధప్రసాద్‌
టీడీపీ     
పెనమలూరు  
కొలుసు పార్థసారథి
వైఎస్సార్సీపీ     
బోడె ప్రసాద్‌
టీడీపీ     
కైకలూరు  
దూలం నాగేశ్వరరావు
వైఎస్సార్సీపీ     
జయమంగళ వెంకటరమణ
టీడీపీ     
పెడన  
జోగి రమేష్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
కాగిత కృష్ణ ప్రసాద్‌
టీడీపీ     
విజయవాడ వెస్ట్‌  
వెల్లంపల్లి శ్రీనివాస్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
షబనా ముసరాత్‌ ఖాతూన్‌
టీడీపీ     
మచిలీపట్నం  
పేర్ని వెంకట్రామయ్య
వైఎస్సార్సీపీ     
కొల్లు రవీంద్ర
టీడీపీ     
విజయవాడ సెంట్రల్‌  
మల్లాది విష్ణు
వైఎస్సార్సీపీ     
బొండా ఉమామహేశ్వరరావు
టీడీపీ     
విజయవాడ ఈస్ట్‌  
గద్దె రామ్మోహన్‌
టీడీపీ     
బొప్పన భవకుమార్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
వేమూరు(ఎస్సీ)  
మేరుగ నాగార్జున
వైఎస్సార్సీపీ     
నక్కా ఆనంద్‌బాబు
టీడీపీ     
తాడికొండ(ఎస్సీ)  
ఉండవల్లి శ్రీదేవి
వైఎస్సార్సీపీ     
తెనాలి శ్రావణ్‌కుమార్
టీడీపీ     
ప్రత్తిపాడు(ఎస్సీ)  
మేకతోటి సుచరిత
వైఎస్సార్సీపీ     
డొక్కా మాణిక్యవరప్రసాద్‌
టీడీపీ     
పెదకూరపాడు  
నంబూరి శంకరరావు
వైఎస్సార్సీపీ     
కొమ్మాలపాటి శ్రీధర్‌
టీడీపీ     
మంగళగిరి  
ఆళ్ల రామకృష్ణారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
నారా లోకేష్‌
టీడీపీ     
పొన్నూరు  
కిలారి రోశయ్య
వైఎస్సార్సీపీ     
ధూళిపాళ్ల నరేంద్ర
టీడీపీ     
తెనాలి  
అన్నాబత్తుని శివకుమార్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
ఆలపాటి రాజేంద్రప్రసాద్‌
టీడీపీ     
సత్తెనపల్లి  
అంబటి రాంబాబు
వైఎస్సార్సీపీ     
కోడెల శివప్రసాదరావు
టీడీపీ     
చిలకలూరి పేట  
విడదల రజని
వైఎస్సార్సీపీ     
ప్రత్తిపాటి పుల్లారావు
టీడీపీ     
వినుకొండ  
బొల్లా బ్రహ్మనాయుడు
వైఎస్సార్సీపీ     
జీవీ ఆంజనేయులు
టీడీపీ     
బాపట్ల  
కోన రఘుపతి
వైఎస్సార్సీపీ     
అన్నం సతీష్‌ ప్రభాకర్
టీడీపీ     
నరసరావుపేట  
గోపిరెడ్డి శ్రీనివాసరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
డాక్టర్‌ అరవిందబాబు
టీడీపీ     
రేపల్లె  
అనగాని సత్యప్రసాద్‌
టీడీపీ     
మోపిదేవి వెంకట రమణారావు
వైఎస్సార్సీపీ     
గురజాల  
కాసు మహేష్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
యరపతినేని శ్రీనివాస్‌
టీడీపీ     
మాచర్ల  
పిన్నెల్లి రామకృష్ణారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
అంజిరెడ్డి
టీడీపీ     
గుంటూరు ఈస్ట్‌  
షేక్‌ మహమ్మద్‌ ముస్తఫా
వైఎస్సార్సీపీ     
మహ్మద్‌ నసీర్‌
టీడీపీ     
గుంటూరు వెస్ట్‌  
మద్దాల గిరి
టీడీపీ     
చంద్రగిరి ఏసురత్నం
వైఎస్సార్సీపీ     
సంతనూతలపాడు(ఎస్సీ)  
టీజేఆర్‌ సుధాకర్‌బాబు
వైఎస్సార్సీపీ     
బి.విజయ్‌కుమార్‌
టీడీపీ     
కొండపి(ఎస్సీ)  
జీబీవీ స్వామి
టీడీపీ     
డాక్టర్‌ ఎం.వెంకయ్య
వైఎస్సార్సీపీ     
అద్దంకి  
గొట్టిపాటి రవికుమార్‌
టీడీపీ     
బచ్చన చెంచు గరటయ్య
వైఎస్సార్సీపీ     
పర్చూరు  
ఏలూరి సాంబశివరావు
టీడీపీ     
దగ్గుబాటి వెంకటేశ్వరరావు
వైఎస్సార్సీపీ     
ఎర్రగొండపాలెం(ఎస్సీ)  
డాక్టర్‌ ఆదిమూలపు సురేష్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
బూదాల అజితారావు
టీడీపీ     
దర్శి  
మద్దిశెట్టి వేణుగోపాల్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
కదిరి బాబూరావు
టీడీపీ     
కందుకూరు  
మానుగుంట మహీధర్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
పోతుల రామారావు
టీడీపీ     
మార్కాపురం  
కేపీ నాగార్జునరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
కందుల నారాయణరెడ్డి
టీడీపీ     
కనిగిరి  
బుర్రా మధుసూదన్‌ యాదవ్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
ముక్కు ఉగ్రనర్సింహారెడ్డి
టీడీపీ     
ఒంగోలు  
బాలినేని శ్రీనివాసరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
దామచర్ల జనార్దన్‌
టీడీపీ     
గిద్దలూరు  
అన్నా వెంకట రాంబాబు
వైఎస్సార్సీపీ     
అశోక్‌రెడ్డి
టీడీపీ     
చీరాల  
కరణం బలరామకృష్ణమూర్తి
టీడీపీ     
ఆమంచి కృష్ణమోహన్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
సూళ్లూరుపేట(ఎస్సీ)  
కిలివేటి సంజీవయ్య
వైఎస్సార్సీపీ     
పరసా వెంకటరత్నయ్య
టీడీపీ     
గూడూరు(ఎస్సీ)  
వరప్రసాద్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
పాశం సునీల్‌
టీడీపీ     
వెంకటగిరి  
ఆనం రామనారాయణరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
కె.రామకృష్ణ
టీడీపీ     
సర్వేపల్లి  
కాకాణి గోవర్థన్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్‌రెడ్డి
టీడీపీ     
కావలి  
రామిరెడ్డి ప్రతాప్‌కుమార్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
విష్ణువర్ధన్‌రెడ్డి
టీడీపీ     
కోవూరు  
నల్లపరెడ్డి ప్రసన్నకుమార్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
పోలంరెడ్డి శ్రీనివాసులరెడ్డి
టీడీపీ     
ఆత్మకూరు  
మేకపాటి గౌతమ్‌కుమార్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
బొల్లినేని కృష్ణయ్య
టీడీపీ     
ఉదయగిరి  
మేకపాటి చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
బొల్లినేని రామారావు
టీడీపీ     
నెల్లూరు రూరల్‌  
కోటంరెడ్డి శ్రీధర్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
అబ్దుల్‌ అజీజ్
టీడీపీ     
నెల్లూరు సిటీ  
అనిల్‌కుమార్‌ యాదవ్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
పొంగూరు నారాయణ
టీడీపీ     
బద్వేల్(ఎస్సీ)  
జి.వెంకటసుబ్బయ్య
వైఎస్సార్సీపీ     
ఓబులాపురం రాజశేఖర్‌
టీడీపీ     
కోడూర్(ఎస్సీ)  
కొరముట్ల శ్రీనివాసులు
వైఎస్సార్సీపీ     
నర్సింహప్రసాద్
టీడీపీ     
మైదుకూరు  
శెట్టిపల్లి రఘురామిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
పుట్టా సుధాకర్‌ యాదవ్‌
టీడీపీ     
కమలాపురం  
పోచమరెడ్డి రవీంద్రనాథ్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
పుత్తా నరసింహారెడ్డి
టీడీపీ     
రాజంపేట  
మేడా వెంకట మల్లికార్జునరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
బత్యాల చెంగల్రాయుడు
టీడీపీ     
జమ్మలమడుగు  
ఎం.సుధీర్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
పొన్నపురెడ్డి రామసుబ్బారెడ్డి
టీడీపీ     
పులివెందుల  
వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
సింగారెడ్డి వెంకట సతీష్‌రెడ్డి
టీడీపీ     
ప్రొద్దుటూరు  
రాచమల్లు శివప్రసాద్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
లింగారెడ్డి
టీడీపీ     
కడప  
షేక్‌ అంజద్‌ బాషా
వైఎస్సార్సీపీ     
అమీర్‌ బాబు
టీడీపీ     
రాయచోటి  
గడికోట శ్రీకాంత్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
రెడ్డపగారి రమేష్‌కుమార్‌రెడ్డి
టీడీపీ     
నందికొట్కూర్(ఎస్సీ)  
ఆర్థర్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
బండి జయరాజు
టీడీపీ     
కొడుమూరు(ఎస్సీ)  
డాక్టర్‌ సుధాకర్‌బాబు
వైఎస్సార్సీపీ     
బి.రామాంజనేయులు
టీడీపీ     
ఆళ్లగడ్డ  
గంగుల బీజేంద్రరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
భూమా అఖిలప్రియ
టీడీపీ     
శ్రీశైలం  
శిల్పా చక్రపాణిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
బుడ్డా రాజశేఖర్‌రెడ్డి
టీడీపీ     
బనగానపల్లె  
కాటసాని రామిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
బీసీ జనార్దన్‌రెడ్డి
టీడీపీ     
పాణ్యం  
కాటసాని రాంభూపాల్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
గౌరు చరితారెడ్డి
టీడీపీ     
ఆలూరు  
గుమ్మనూరు జయరాం
వైఎస్సార్సీపీ     
కోట్ల సుజాతమ్మ
టీడీపీ     
ఎమ్మిగనూరు  
కె.చెన్నకేశవరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
బి.జయనాగేశ్వరరెడ్డి
టీడీపీ     
ఆదోని  
వై.సాయిప్రసాద్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
మీనాక్షినాయుడు
టీడీపీ     
కర్నూలు  
అబ్దుల్‌ హఫీజ్‌ఖాన్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
టీజీ భరత్
టీడీపీ     
నంద్యాల  
శిల్పా రవిచంద్రారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
భూమా బ్రహ్మానందరెడ్డి
టీడీపీ     
పత్తికొండ  
కంగాటి శ్రీదేవి
వైఎస్సార్సీపీ     
కేఈ శ్యామ్‌బాబు
టీడీపీ     
డోన్  
బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
కేఈ ప్రతాప్‌
టీడీపీ     
మంత్రాలయం  
వై.బాల నాగిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
తిక్కారెడ్డి
టీడీపీ     
మడకశిర(ఎస్సీ)  
ఎం.తిప్పేస్వామి
వైఎస్సార్సీపీ     
కె.ఈరన్న
టీడీపీ     
సింగనమల(ఎస్సీ)  
జొన్నలగడ్డ పద్మావతి
వైఎస్సార్సీపీ     
బండారు శ్రావణిశ్రీ
టీడీపీ     
కల్యాణదుర్గం  
కేవీ ఉషశ్రీ చరణ్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
ఉమామహేశ్వర్‌నాయుడు
టీడీపీ     
ఉరవకొండ  
పయ్యావుల కేశవ్‌
టీడీపీ     
వై.విశ్వేశ్వర్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
రాప్తాడు  
తోపుదుర్తి ప్రకాశ్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
పరిటాల శ్రీరామ్‌
టీడీపీ     
పెనుకొండ  
ఎం.శంకర్‌ నారాయణ
వైఎస్సార్సీపీ     
బీకే పార్థసారథి
టీడీపీ     
తాడిపత్రి  
కేతిరెడ్డి పెద్దారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
జేసీ అశ్మిత్‌రెడ్డి
టీడీపీ     
గుంతకల్లు  
వై.వెంకట్రామిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
ఆర్‌.జితేంద్రగౌడ్
టీడీపీ     
రాయదుర్గం  
కాపు రామచంద్రారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
కాల్వ శ్రీనివాసులు
టీడీపీ     
హిందూపురం  
నందమూరి బాలకృష్ణ
టీడీపీ     
కె.ఇక్బాల్‌ అహ్మద్‌ఖాన్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
పుట్టపర్తి  
దుద్దుకుంట శ్రీధర్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
పల్లె రఘునాథరెడ్డి
టీడీపీ     
ధర్మవరం  
కేతిరెడ్డి వెంకట్రామిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
గోనుగుంట్ల సూర్యనారాయణ
టీడీపీ     
కదిరి  
డాక్టర్‌ పీవీ సిద్దారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
కందికుంట వెంకట ప్రసాద్
టీడీపీ     
అనంతపురం అర్బన్‌  
అనంత వెంకట్రామిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
ప్రభాకర్‌ చౌదరి
టీడీపీ     
సత్యవేడు(ఎస్సీ)  
కె.ఆదిమూలం
వైఎస్సార్సీపీ     
జేడీ రాజశేఖర్
టీడీపీ     
గంగాధర నెల్లూరు(ఎస్సీ)  
కె. నారాయణ స్వామి
వైఎస్సార్సీపీ     
హరికృష్ణ
టీడీపీ     
పూతలపట్టు(ఎస్సీ)  
ఎంఎస్‌ బాబు
వైఎస్సార్సీపీ     
లలిత కుమారి
టీడీపీ     
నగరి  
ఆర్‌కే రోజా
వైఎస్సార్సీపీ     
గాలి భానుప్రకాష్‌
టీడీపీ     
శ్రీకాళహస్తి  
బియ్యపు మధుసూదన్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
బొజ్జల సుధీర్‌రెడ్డి
టీడీపీ     
చిత్తూరు  
అరణి శ్రీనివాసులు
వైఎస్సార్సీపీ     
ఏఎస్‌ మనోహర్‌
టీడీపీ     
చంద్రగిరి  
చెవిరెడ్డి భాస్కర్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
పులివర్తి వెంకట మణిప్రసాద్
టీడీపీ     
పలమనేరు  
ఎన్‌.వెంకటయ్యగౌడ
వైఎస్సార్సీపీ     
ఎన్‌.అమర్‌నాథ్‌రెడ్డి
టీడీపీ     
కుప్పం  
నారా చంద్రబాబునాయుడు
టీడీపీ     
కె.చంద్రమౌళి
వైఎస్సార్సీపీ     
పుంగనూరు  
పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
ఎన్‌.అనూషారెడ్డి
టీడీపీ     
పీలేరు  
చింతల రామచంద్రారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
నల్లారి కిశోర్‌కుమార్‌రెడ్డి
టీడీపీ     
మదనపల్లె  
నవాజ్‌ బాషా
వైఎస్సార్సీపీ     
దుమ్మలపాటి రమేశ్‌
టీడీపీ     
తంబళ్లపల్లె  
పెద్దిరెడ్డి ద్వారకానాథరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
శంకరయాదవ్
టీడీపీ     
తిరుపతి  
భూమన కరుణాకర్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
ఎం.సుగుణమ్మ
టీడీపీ     
లోక్‌సభ
వారణాసి  
నరేంద్ర మోదీ
బీజేపీ     
అమేథీ  
రాహుల్‌ గాంధీ
కాంగ్రెస్     
ఆజంగఢ్‌  
అఖిలేశ్‌ యాదవ్‌
ఎస్పీ     
గాంధీనగర్‌  
అమిత్‌ షా
బీజేపీ     
తూత్తుకుడి  
కనిమొళి
డీఎంకే     
రాయ్‌బరేలీ  
సోనియా గాంధీ
కాంగ్రెస్     
లక్నో  
రాజ్‌నాథ్‌ సింగ్‌
బీజేపీ     
బెంగళూరు సౌత్‌  
తేజస్వీ సూర్య
బీజేపీ     
బెగుసరాయ్‌  
కన్హయ్య కుమార్‌
సీపీఐ     
అలత్తూరు  
రమ్యా హరిదాస్‌
కాంగ్రెస్     
హజారీబాగ్‌  
జయంత్‌ సిన్హా
బీజేపీ     
సారణ్‌  
రాజీవ్‌ ప్రతాప్‌ రూఢీ
బీజేపీ     
బహరంపూర్‌  
అధీర్‌ రంజన్‌చౌదరి
కాంగ్రెస్     
కనౌజ్‌  
డింపుల్‌ యాదవ్‌
ఎస్పీ     
గులర్బా  
మల్లికార్జున ఖర్గే
కాంగ్రెస్     
ఉత్తర కన్నడ  
అనంత్‌కుమార్‌ హెగ్డే
బీజేపీ     
భోపాల్‌  
దిగ్విజయ్‌ సింగ్‌
కాంగ్రెస్     
భోపాల్‌  
సాధ్వి ప్రజ్ఞా సింగ్‌
బీజేపీ     
కన్యాకుమారి  
పొన్‌ రాధాకృష్ణన్‌
బీజేపీ     
తిరువనంతపురం  
శశిథరూర్‌
కాంగ్రెస్     
అనంత్‌నాగ్‌  
మెహబూబా ముఫ్తీ
పీడీపీ     
మైన్‌పురి  
ములాయం సింగ్‌ యాదవ్
ఎస్పీ     
ఫిలిబిత్‌  
వరుణ్‌ గాంధీ
బీజేపీ     
కరూర్‌  
తంబిదురై
ఏఐఏడీఎంకే     
ఫిరోజాబాద్‌  
శివపాల్‌ యాదవ్‌
పీఎస్‌పీ     
గుణ  
జ్యోతిరాదిత్య సింధియా
కాంగ్రెస్     
జైపూర్‌ రూరల్‌  
రాజ్యవర్ధన్‌సింగ్‌ రాథోడ్‌
బీజేపీ     
దక్షిణ ఢిల్లీ  
రాఘవ్‌ చద్దా
ఆప్     
న్యూఢిల్లీ  
అజయ్ మాకెన్
కాంగ్రెస్     
న్యూఢిల్లీ  
మీనాక్షి లేఖి
బీజేపీ     
బారామతి  
సుప్రియా సూలే
ఎన్సీపీ     
నాగ్‌పూర్‌  
నితిన్‌ గడ్కరీ
బీజేపీ     
బథిండా  
హర్‌సిమ్రత్‌ కౌర్ బాదల్‌
ఎస్‌ఏడీ     
షోలాపూర్‌  
సుశీల్‌కుమార్‌ షిండే
కాంగ్రెస్     
వయానాడ్‌  
రాహుల్‌ గాంధీ
కాంగ్రెస్     
ఏపీ లోక్‌సభ
తెలంగాణ లోక్‌సభ