తెలంగాణ :
►నేడు తెలంగాణ మున్సిపల్ ఎన్నికల ఫలితాలు
►120 మున్సిపాలిటీలు, 9 కార్పొరేషన్లలో ఓట్ల లెక్కింపు
►మున్సిపల్ఎన్నికల బరిలో 12,926 మంది అభ్యర్థులు
►ఉదయం 8గంటలకు కౌంటింగ్ ప్రక్రియ ప్రారంభం
►సాయంత్రం 5గంటల వరకు కొనసాగనున్న కౌంటింగ్
హైదారాబాద్ : నేడు తెలంగాణ భవన్కు కేటీఆర్
►ఎంపీలు, ఎమ్మెల్యేలు అందుబాటులో ఉండాలని ఆదేశం
►కౌంటింగ్ సరళిని పర్యవేక్షించనున్న మంత్రి కేటీఆర్
హైదరాబాద్ : నేడు ఎంఐఎం ఆధ్వర్యంలో బహిరంగ సభ
►షరతులతో కూడిన అనుమతి ఇచ్చిన హైకోర్టు
►సాయంత్రం 6గంటల నుంచి రాత్రి 11వరకే జరపాలన్న హైకోర్టు
ఆంధ్రప్రదేశ్ :
►3 రాజధానులపై టీడీపీ వైఖరికి నిరసనగా వైఎస్సార్సీపీ ఆందోళనలు
►రాష్ట్ర వ్యాప్తంగా యువజన, విద్యార్థి జేఏసీ ఆధ్వర్యంలో నిరసనలు
►అభివృద్ధి వికేంద్రీకరణను ప్రజల్లోకి విస్తృతంగా తీసుకెళ్లాలని నిర్ణయం
►నేడు విజయవాడకు జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్
జాతీయం:
► నేడు ఢిల్లీలో బ్రెజిల్ అధ్యక్షుడు జైయిర్ బొల్సోనారో పర్యటన
మధ్యాహ్నం ప్రధాని మోదీ, బ్రెజిల్ అధ్యక్షుడి సంయుక్త ప్రెస్మీట్
భాగ్యనగరంలో నేడు
►భరత నాట్యం అరంగేట్రం బై నీరజ ముల్లపూడి
వేదిక: రవీంద్ర భారతి, అబిడ్స్
సమయం: సాయంత్రం 6 గంటలకు
►రిపబ్లిక్ డే స్పెషల్ : లెర్న్ హౌ టు మేక్ ట్రై కలర్ సిల్క్ థ్రెడ్ నెక్లస్ అండ్ ఇయర్ రింగ్స్, వర్క్షాప్
వేదిక: రంగ్ మంచ్ (డ్యాన్స్ స్కూల్) , హిమాయత్ నగర్
సమయం: ఉదయం 11 గంటలకు
►11 వ గ్రాడ్యుయేషన్ డే : అతిథి రాష్ట్ర గవర్నర్ తమిళిసై సౌందరరాజన్
వేదిక: రెడ్డిఉమెన్స్కాలేజ్,నారాయణగూడ
సమయం: ఉదయం 10 గంటలకు
►పాడనా తెలుగుపాట పరవశమై : తెలుగు మూవీ సాంగ్స్ బై ఎంజే ఈవెంట్స్
వేదిక: శ్రీ త్యాగరాజ గానసభ, చిక్కడ్ పల్లి
సమయం: సాయంత్రం 4:30 గంటలకు
►పియానో కాన్సర్ట్ , మాస్టర్ క్లాసెస్
వేదిక: అల్యన్స్ ఫ్రాంఛైజ్, రోడ్ నం.3, బంజారాహిల్స్
సమయం: మధ్యాహ్నం 3 గంటలకు
►హెల్త్కేర్ సమ్మిట్
వేదిక:సుల్తాన్ ఉల్ ఉలూం ఎడ్యుకేషన్ సొసైటీ(కాలేజ్),రోడ్నం.3, బంజారాహిల్స్
సమయం: ఉదయం 9 గంటలకు
►ఇంటర్నేషనల్ ఎడ్యుకేషన్ ఫెయిర్
వేదిక: వివంతా బై తాజ్, బేగంపేట్
సమయం: ఉదయం 11 గంటలకు
►ఆన్వల్ కల్చరల్ ప్రోగ్రాం
వేదిక:హైదరాబాద్ పబ్లిక్ స్కూల్,బేగంపేట్
సమయం: ఉదయం 10 గంటలకు
►వేదిక: అవర్ సాక్రేడ్స్పేస్, సికింద్రాబాద్ లోని కార్యక్రమాలు
ది ఫ్లాష్ ఫిక్షన్ రైటింగ్ వర్క్షాప్
సమయం: సాయంత్రం 5 గంటలకు
ది మెహందీ వర్క్షాప్
సమయం: ఉదయం 11 గంటలకు
ది కూచిపూడి క్లాసెస్
సమయం: మధ్యాహ్నం 3 గంటలకు
►ఇన్స్టిట్యూట్ ఆఫ్ హోటల్ మేనేజ్మెంట్ ఉత్సవ్ 2020
వేదిక: ఇన్స్టిట్యూట్ఆఫ్ హోటల్ మేనేజ్మెంట్ , విద్యానగర్
సమయం: ఉదయం 11 గంటలకు
►నృత్యధార : భరతనాట్యం రెక్టికల్
వేదిక: శిల్పారామం, గచ్చిబౌలి
సమయం: సాయంత్రం 6:30 గంటలకు
►ఫ్రెంచ్ క్లాసెస్ విత్ సుపర్ణ గుహ
వేదిక: బుక్స్ ఆండ్మోర్ లైబ్రరీ ఆక్టివిటీ సెంటర్, సికింద్రాబాద్
సమయం: సాయంత్రం 6 గంటలకు
►హైదరాబాద్ లిటరరీ ఫెస్టివల్ 2020
వేదిక: విద్యారణ్యహైస్కూల్, ఖైరతాబాద్
సమయం: సాయంత్రం 5:30 గంటలకు
►ఎకనామిక్ టైమ్స్ ఆస్టెక్
వేదిక: హైటెక్స్
సమయం: ఉదయం 10 గంటలకు
►పరేడ్ ఆఫ్ ఇండియన్ గుడ్ ఓల్డ్ గేమ్స్
వేదిక: డ్రీమౌజ్ : ఎ టాలెంట్ స్పేస్,జూబ్లీహిల్స్
సమయం: ఉదయం 10 గంటలకు
►ఎరెనా 2020 : స్పోర్ట్స్ ఫెస్ట్
వేదిక: బిట్స్: పిలాని( హైదరాబాద్ క్యాంపస్), శామీర్పేట్
సమయం: మధ్యాహ్నం 12 గంటలకు
►హ్యాండ్ లూమ్ ఎగ్జిబిషన్
వేదిక: శ్రీ వెంకటేశ్వర గార్డెన్, కొంపల్లి
సమయం: ఉదయం 11 గంటలకు
►గ్రాండ్ నర్సరీ మేళా టీఈఓ
వేదిక: పీపుల్స్ ప్లాజా, ఖైరతాబాద్
సమయం: ఉదయం 10 గంటలకు