హల్‌చల్‌: స్టెప్పులతో అల్లాడించిన జాన్వీ కపూర్‌, కీర్తి సురేశ్‌

23 Jun, 2021 12:19 IST|Sakshi

► నిండు సూరీడులా తాను కూడా ప్రకాశిస్తానంటోన్న సాక్షి అగర్వాల్‌

► తల్లి బర్త్‌డే దగ్గరుండి కేక్‌ కట్‌  చేయించిన అల్లు అర్జున్‌

► జిమ్‌లో అల్లు శిరీష్‌ కసరత్తులు

► సోదరి బర్త్‌డే పార్టీలో హన్సిక రచ్చ

► పాత చీర కట్టానంటోన్న నివేదా థామస్‌

► పైకి నవ్వుతున్నామంటే అంతా కరెక్ట్‌గా ఉన్నట్లు కాదంటోంది చైత్రా రెడ్డి

► గ్యాంగ్‌ ఈజ్‌ బ్యాక్‌ అంటోన్న జాన్వీ కపూర్‌

► కరోనాకు ముందు, తర్వాత అంటూ ఫన్నీ వీడియోను షేర్‌ చేసిన సుమ కనకాల

► దళపతి పాటకు వీర లెవల్లో స్టెప్పులేసిన కీర్తి సురేశ్‌

► వ్యాక్సిన్‌ వేయించుకున్న శృతీ హాసన్‌

► గోవాను మిస్‌ అవుతున్న అమీషా పటేల్‌

A post shared by Sakshi Agarwal|Actress (@iamsakshiagarwal)

A post shared by Sakshi Agarwal|Actress (@iamsakshiagarwal)

A post shared by Sakshi Agarwal|Actress (@iamsakshiagarwal)

A post shared by Allu Arjun (@alluarjunonline)

A post shared by Hansika Motwani (@ihansika)

A post shared by Hansika Motwani (@ihansika)

A post shared by Nivetha Thomas (@i_nivethathomas)

A post shared by Chaitra Latha (@chaitrareddy_official)

A post shared by Chaitra Latha (@chaitrareddy_official)

A post shared by Andrea Jeremiah (@therealandreajeremiah)

A post shared by Andrea Jeremiah (@therealandreajeremiah)

A post shared by Kriti (@kritisanon)

A post shared by Janhvi Kapoor (@janhvikapoor)

A post shared by Suma K (@kanakalasuma)

A post shared by Charmmekaur (@charmmekaur)

A post shared by Mehaboob Shaik (@mehaboobdilse)

A post shared by Keerthy Suresh (@keerthysureshofficial)

A post shared by Mallika Sherawat (@mallikasherawat)

A post shared by Sandeepa Dhar (@iamsandeepadhar)

A post shared by Taapsee Pannu (@taapsee)

A post shared by D E E P T H I R E D D Y 🇮🇳 (@deepthi_sunaina)

A post shared by Shraddha Das (@shraddhadas43)

A post shared by Shivathmika Rajashekar (@shivathmikar)

A post shared by Naina Ganguly ❤ (@nainaganguly)

A post shared by Naina Ganguly ❤ (@nainaganguly)

A post shared by Yami Gautam (@yamigautam)

A post shared by Allu Sirish (@allusirish)

A post shared by Nia Sharma (@niasharma90)

A post shared by Ameesha Patel (@ameeshapatel9)

A post shared by Shruti Haasan (@shrutzhaasan)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు