Social Hulchal: గ్లామర్ డోస్ పెంచిన నిహారిక... తమన్నా ముద్దులే ముద్దులు

13 Sep, 2023 19:00 IST|Sakshi

పెట్ డాగ్‌కి ముద్దులు పెట్టేస్తున్న తమన్నా

కేవలం షర్ట్‌ వేసుకుని నిహారిక ఫొటోషూట్

రెడ్ డ్రస్ లో మిర్చిలా హాట్‌గా ప్రగ్యా జైస్వాల్

గ్లామర్ అంతా చూపిస్తున్న 'లైగర్' బ్యూటీ అనన్య

మెరిసే ఔట్‌ఫిట్‌లో జిగేల్‌మంటున్న పూజాహెగ్డే

మెరుపుల చీరలో రకుల్ ప్రీత్ హోయలు

వింటేజ్ లుక్ బ్లాక్ కలర్ డ్రస్‌లో మీరా జాస్మిన్

థైస్ లుక్‌తో యంగ్ బ్యూటీ పూజిత

A post shared by Tamannaah Bhatia (@tamannaahspeaks)

A post shared by Niharika Konidela (@niharikakonidela)

A post shared by Niharika Konidela (@niharikakonidela)

A post shared by Pragya Jaiswal (@jaiswalpragya)

A post shared by Ananya 💛💫 (@ananyapanday)

A post shared by Pooja Hegde (@hegdepooja)

A post shared by Rakul Singh (@rakulpreet)

A post shared by Meera Jasmine (@meerajasmine)

A post shared by Pujita Ponnada (@pujita.ponnada)

A post shared by Bindu Madhavi (@bindu_madhavii)

A post shared by Meenakshii Chaudhary (@meenakshichaudhary006)

A post shared by Jabardasth Varsha (@varsha999_99)

A post shared by Sonal Chauhan (@sonalchauhan)

A post shared by Sunny Leone (@sunnyleone)

A post shared by Tejasswi Prakash (@tejasswiprakash)

A post shared by Shalini Pandey (@shalzp)

A post shared by Saiee M Manjrekar (@saieemmanjrekar)

A post shared by mon (@imouniroy)

మరిన్ని వార్తలు