కొంటె చూపుతో చంపేస్తున్న అనసూయ.. కవ్విస్తున్న రష్మి

8 May, 2021 12:38 IST|Sakshi
  • కరోనా పాజిటివ్‌ అని తేలింది. దీంతో వెంటనే క్వారంటైన్‌లో ఉన్నానంటూ ధ్యానం చేస్తున్న ఫోటోని షేర్‌ చేసింది కంగానా రనౌత్‌.
  • ప్రియమైన వారికి సేవ చేయడంలోనే ప్రేమ ఎక్కువ అంటున్న అరియానా గ్లోరీ
  • తను పెంచుకుంటున్న కుక్కతో దిగిన ఫొటోని షేర్‌ చేసింది హీరోయిన్‌ శివాత్మిక. నటి ఈషా రెబ్బా ఈ ఫొటో తీసిందని తెలిపింది.
  • కొంటె చూపులు, హాట్‌ ఫోటోలతో కుర్రకారుల మతులను పొగడుతుంది యాంకర్‌ అనసూయ
  • బెడ్‌ రూమ్‌ వీడియోని షేర్‌ చేసిన లక్ష్మీరాయ్‌
  • వకీల్‌సాబ్‌ సినిమా చూడమని అందరికి రిక్వెస్ట్‌ చేస్తున్న యాంకర్‌ వర్షిణి 

A post shared by Kangana Ranaut (@kanganaranaut)

A post shared by Ariyana Glory (@ariyanaglory)

A post shared by Parvati Nair (@paro_nair)

A post shared by Anasuya Bharadwaj (@itsme_anasuya)

A post shared by Anasuya Bharadwaj (@itsme_anasuya)

A post shared by Raai Laxmi (@iamraailaxmi)

A post shared by Simrat Kaur Randhawa (@simratkaur_16)

A post shared by Sesh Adivi (@adivisesh)

A post shared by Tejaswi Madivada (@tejaswimadivada)

A post shared by Naga Babu Konidela (@nagababuofficial)

A post shared by Amala Paul (@amalapaul)

A post shared by Nabha Natesh (@nabhanatesh)

A post shared by Divi Vadthya (@divi.vadthya)

A post shared by Shivathmika Rajashekar (@shivathmikar)

A post shared by Iswarya Menon (@iswarya.menon)

A post shared by Bhumika Chawla (@bhumika_chawla_t)

A post shared by Nandini Reddy (@nandureddyy)

A post shared by Eesha Rebba (@yourseesha)

A post shared by Varshini (@varshini_sounderajan)

A post shared by Samantha Akkineni (@samantharuthprabhuoffl)

A post shared by Rashmi Gautam (@rashmigautam)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు