హల్‌చల్‌ : మిలియనీర్‌ అషూ..సంతోషం అంటున్న అనుపమ

30 Jul, 2021 15:14 IST|Sakshi

♦ తలనొప్పి పోతే సంతోషం అంటున్న అనుపమ

♦ అది పోయాక ఇక సంతోషమే అంటున్న అనుపమ

♦ బర్త్‌డే వేడుకల్లో బిగ్‌బాస్‌ ఫేం మెహబూబ్‌

♦ లెహంగాలో బ్యూటీఫుల్‌ శివానీ రాజశేఖర్‌

♦ అను ఇమాన్యుయెల్‌ క్యూట్‌ లుక్స్‌

♦ శారీలో అదిరిపోయిన బిగ్‌బాస్‌ ఫేం హారిక

♦ మిలియనీర్‌ అయిపోయిన అషూరెడ్డి

♦ ఫోటో డంప్‌ చేసిన మాళవిక మోహన్‌

♦ అవి ఎప్పటికీ అంతరించిపోవంటున్న తేజస్వి 

A post shared by Shraddha ✶ (@shraddhakapoor)

A post shared by Anupama Parameswaran (@anupamaparameswaran96)

A post shared by Mehaboob Shaik (@mehaboobdilse)

A post shared by Himaja💫 (@itshimaja)

A post shared by Shivani Rajashekar (@shivani_rajashekar1)

A post shared by Charmmekaur (@charmmekaur)

A post shared by Anu Emmanuel (@anuemmanuel)

A post shared by Navya Marouthu (@navya.marouthu)

A post shared by Ashu Reddy❤️ (@ashu_uuu)

A post shared by Malavika Mohanan (@malavikamohanan_)

A post shared by Ritika Singh (@ritika_offl)

A post shared by Tejaswi Madivada (@tejaswimadivada)

A post shared by Shraddha Das (@shraddhadas43)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు