అరుదైన ఫోటో షేర్‌ చేసిన నమ్రత, డాడీ డైనోసార్‌ అంటున్న విష్ణు

1 May, 2021 12:58 IST|Sakshi
  • ఇంట్లోనే సేఫ్‌గా ఉండి తన సినిమా చూడండి అంటూ.. వకీల్‌సాబ్‌ సినిమా చూస్తున్న ఫోటోని ఫ్యాన్స్‌తో షేర్‌ చేసుకంది అనన్య నాగళ్ల. వకీల్‌ సాబ్‌ అమెజాన్‌ ప్రైమ్‌ వీడియోలో స్ట్రీమింగ్‌ అవుతున్న విషయం తెలిసిందే.
  • బేబీ అండ్‌ డాడీ డైనోసర్‌ అంటూ కుమారుడి బుగ్గలు కొరుకూ ఫోటోని బంధించి అభిమానులతో పంచుకున్నాడు మంచు విష్ణు
  • భర్త మహేశ్‌ బాబు, కొడుకు గౌతమ్‌తో కలిసిన దిగిన అరుదైన ఫోటోని తన ఇన్‌స్ట్రాగ్రామ్‌ అకౌంట్‌లో షేర్‌ చేసింది నమ్రతా శిరద్కర్‌
  • అజిత్‌కు బర్త్‌డే విషెష్‌ చెప్తూ తనతో దిగిన ఫోటోని షేర్‌ చేసుకుంది హీరోయిన్‌ లక్ష్మీరాయ్‌
  • తండ్రికి జన్మదిన శుభాకాంక్షలు చెబుతూ బ్లాక్‌ అండ్‌ వైట్‌ ఫోటో షేర్‌ చేసింది బాలీవుడ్‌ భామ కంగనా రనౌత్‌ 

A post shared by Ariyana Glory (@ariyanaglory)

A post shared by Ananya Nagalla (@ananya.nagalla)

A post shared by Raai Laxmi (@iamraailaxmi)

A post shared by renu (@renuudesai)

రీతూ వర్మ

A post shared by Ritu Varma (@rituvarma)

A post shared by Vishnu Manchu (@vishnumanchu)

A post shared by Surekhavani (@artist_surekhavani)

A post shared by MEHREEN 🌟🧿 (@mehreenpirzadaa)

A post shared by Taapsee Pannu (@taapsee)

A post shared by Lavanya T (@itsmelavanya)

A post shared by Anupama Parameswaran (@anupamaparameswaran96)

A post shared by Kangana Ranaut (@kanganaranaut)

A post shared by Namrata Shirodkar (@namratashirodkar)

A post shared by Nikita Sharma (@nikitasharma_official)

A post shared by Pragathi Mahavadi (@pragstrong)

A post shared by Hebah Patel (@ihebahp)

A post shared by 𝐀𝐊𝐇𝐈𝐋𝐒𝐀𝐑𝐓𝐇𝐀𝐊 (@akhilsarthak_official)

A post shared by sundeep kishan (@sundeepkishan)

A post shared by Avika Gor (@avikagor)

A post shared by Adah Sharma (@adah_ki_adah)

A post shared by ANIL GEELA (@myvillageshow_anil)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు