హల్‌చల్‌ : కత్రీనా కసరత్తులు..అరియానా మెరుపులు

27 Jul, 2021 13:25 IST|Sakshi

♦ వైట్‌ చూడిదార్‌లో మెరిసిపోతున్న శ్రీముఖి

♦ ఆ స్టోరీ ఉంటుందంన్న అరియానా గ్లోరీ

♦ అలాంటి జర్నీ మరొకటి లేదన్నకంగనా

♦ సిగ్గుపడుతున్న వితికా షెరు

♦ ష్యామిలీ ఫోటో షేర్‌ చేసిన యాంకర్‌ అంజలి

♦ అందులోనే బ్యూటీ ఉందన్న మెహ్రీన్‌

♦ దిక్కులు చూస్తున్న యాంకర్‌ వర్షిణి

♦ సరిగమప ఫ్రెండ్స్‌తో ట్రిఫ్‌..ఫోటో షేర్‌ చేసిన రీతూ

♦ కసరత్తులు చేస్తున్న కత్రీనా

♦ త్రోబ్యాక్‌ పిక్చర్‌..ఎందుకు వద్దంటున్న సారా 

♦ అది నమ్మితే పోరాడాల్సిందే అంటున్న దీప్తి

A post shared by Sreemukhi (@sreemukhi)

A post shared by Anjali Pavan 🧿 (@anjalipavan)

A post shared by Dr Nayini Pragna (@reethu_nayini)

A post shared by Sara Tendulkar (@saratendulkar)

A post shared by Vithika Sheru (@vithikasheru)

A post shared by Kangana Ranaut (@kanganaranaut)

A post shared by Katrina Kaif (@katrinakaif)

A post shared by Sameera Reddy (@reddysameera)

A post shared by D E E P T H I R E D D Y 🇮🇳 (@deepthi_sunaina)

A post shared by MEHREEN 🌟🧿 (@mehreenpirzadaa)

A post shared by Varshini (@varshini_sounderajan)

A post shared by Ariyana Glory (@ariyanaglory)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు