హల్‌చల్‌ : ఛాందినీ ఛాలెంజ్‌.. అందులోనే బ్యూటీ అన్న శ్యామల

24 Jul, 2021 14:55 IST|Sakshi

♦ స్టన్నింగ్‌ ఫోటోలిచ్చిన కాజల్‌ అగర్వాల్‌

♦ పింక్‌ లెహంగాలో మెరిసిపోతున్న సారా అలీఖాన్‌

♦  అందులోనే బ్యూటీ ఉందంటున్న శ్యామల

♦  ఫ్యామిలీ పిక్‌ షేర్‌ చేసిన సమీరా రెడ్డి

♦  స్విచ్‌ అప్‌ ఛాలెంజ్‌ చేసిన చాందిని చౌదరి

♦  అలా ఎందుకు ఆలోచించరు అని ప్రశ్నిస్తున్న మహి

♦  వీకెండ్‌ ప్లాన్స్‌ ఏంటో చెప్పిన లావణ్య

♦  రిషి కపూర్‌, నీతూలతో లవ్లీ ఫోటో షేర్‌ చేసిన కపిల్‌ శర్మ

♦  అలా ఫోజివ్వాలంటున్న నవ్య స్వామి

A post shared by Lavanya T (@itsmelavanya)

A post shared by Sameera Reddy (@reddysameera)

A post shared by Lasya Manjunath (@lasyamanjunath)

A post shared by Namrata Shirodkar (@namratashirodkar)

A post shared by Manish Malhotra (@manishmalhotra05)

A post shared by Himaja💫 (@itshimaja)

A post shared by Kajal A Kitchlu (@kajalaggarwalofficial)

A post shared by Mahhi ❤️tara❤️khushi❤️rajveer (@mahhivij)

A post shared by Chandini Chowdary (@chandini.chowdary)

A post shared by Navya Swamy (@navya_swamy)

A post shared by Kapil Sharma (@kapilsharma)

A post shared by syamala Anchor (@syamalaofficial)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు