ఏ మూడ్‌ కావాలని అడుగుతున్న రష్మిక.. వదిలేయొద్దన్న లావణ్య

18 Apr, 2021 12:34 IST|Sakshi
  • లక్ష్మీ మంచు  చిన్నపిల్లల మారిపోయింది. మినీ మంచుస్‌ అంటూ మంచు ఫ్యామిలీలోని చిన్న పిల్లలతో కలిసి చిందులేసింది.
  • హ్యాపీ బర్త్‌డే జెర్రీ అంటూ సోహైల్‌కి పుట్టిన రోజు శుభాకాంక్షలు తెలిపింది బిగ్‌బాస్‌ బ్యూటీ అరియానా గ్లోరీ
  • సండే వైబ్స్‌ అంటూ గ్రీన్‌ టీ తాగుతున్న ఫోటోని షేర్‌ చేసుకుంది హీరోయిన్‌ ఈషారెబ్బా
  • హ్యాపీ సండే అంటూ బ్యూటిపుల్‌ ఫోటోలను షేర్‌ చేసుకుంది అనన్య నాగళ్ల
  • బీచ్‌లో కారు తిప్పుతూ ఎంజాయ్‌ చేస్తున్నాడు యంగ్‌ హీరో నిఖిల్‌
  • యాంకర్‌ సుమ కోవిడ్‌ టెస్ట్‌ చేయించుకుంది. నెగెటివ్‌ వచ్చిందని అభిమానులతో పంచుకుంది.
  • ఏ మూడ్‌ కావాలో చెప్పడంటున్న రష్మిక
  • వీకెండ్‌ అని నన్ను వదిలేయకండంటూ ఓ బ్యూటిఫుల్‌కి షేర్‌ చేసుకుంది హీరోయిన్‌ లావణ్య త్రిపాఠి

A post shared by Lakshmi Manchu (@lakshmimanchu)

A post shared by Ariyana Glory (@ariyanaglory)

A post shared by Shraddha Das (@shraddhadas43)

A post shared by Eesha Rebba (@yourseesha)

A post shared by Ananya Nagalla (@ananya.nagalla)

A post shared by Priya Prakash Varrier💫 (@priya.p.varrier)

A post shared by Nikhil Siddhartha (@actor_nikhil)

A post shared by Suma K (@kanakalasuma)

A post shared by Lavanya T (@itsmelavanya)

A post shared by Simrat Kaur Randhawa (@simratkaur_16)

A post shared by Rashmika Mandanna (@rashmika_mandanna)

A post shared by rahul_sipligunj_fan (@rahul_sipligunj_fan)

A post shared by Sreemukhi (@sreemukhi)

A post shared by Rashmi Gautam (@rashmigautam)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు