అలా చేస్తే కరోనా సోకదంటున్న నమ్రత.. చిందులేసిన సన్నీలియోన్‌

24 Apr, 2021 15:22 IST|Sakshi
  • మైండ్‌ సెట్‌ మంచిగా ఉంటే.. లైఫ్‌ బాగుంటుందంటున్న లావణ్య త్రిపాఠి
  • ఎక్సర్‌సైజ్‌ చేస్తే కరోనా బారిన పడే అవకాశాలు తక్కువగా ఉంటాయంటున్న నమ్రత
  • నేను మాస్క్‌ ధరించాను.. మరి మీరూ! అంటూ మాస్క్‌ వినియోగంపై అవగాహన హీరోయిన్‌ అనన్య నాగళ్ల 
  • ప్రతి సిట్యువేషన్‌ని మనకు అనుకూలంగా మార్చుకొని సంతోషంగా ఉండాలంటున్న సన్నీలియోన్‌. 
  • సినీ తారలు నేడు సోషల్‌ మీడియాలో పంచుకున్న మరిన్ని విశేషాలులు మీకోం..

A post shared by Aishwarya Arjun (@aishwaryaarjun)

A post shared by Lavanya T (@itsmelavanya)

A post shared by Keerthy Suresh (@keerthysureshofficial)

A post shared by Namrata Shirodkar (@namratashirodkar)

A post shared by Sameera Sherief (@sameerasherief)

A post shared by Shruti Haasan (@shrutzhaasan)

A post shared by Anasuya Bharadwaj (@itsme_anasuya)

A post shared by Ananya Nagalla (@ananya.nagalla)

A post shared by Sonal Chauhan (@sonalchauhan)

A post shared by Suma K (@kanakalasuma)

A post shared by Kalyani Priyadarshan (@kalyanipriyadarshan)

A post shared by Faria Abdullah (@fariaabdullah)

A post shared by renu (@renuudesai)

A post shared by Adah Sharma (@adah_ki_adah)

A post shared by Sunny Leone (@sunnyleone)

A post shared by Sunny Leone (@sunnyleone)

A post shared by Raai Laxmi (@iamraailaxmi)

A post shared by Rakhi Sawant (@rakhisawant2511)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు