కొంటెగా చూస్తున్న ‘బేబమ్మ’.. కరోనాతో యుద్ధం చేస్తున్న నాని

25 Apr, 2021 11:22 IST|Sakshi
  • ఉప్పెన బ్యూటీ కృతిశెట్టి రోజు రోజుకి మరింత అందంగా రెడీ అవుతుంది. తాజాగా కొంటెగా చూస్తున్న ఓ ఫోటోని సోషల్‌ మీడియాలో పోస్ట్‌ చేసింది
  • అసలే కరోనా కాలం. అందులోఆదివారం.. ఇంకేముంది ఇంట్లోని ఉండిపోయాడు మహేశ్‌ బాబు. తన కూతురు సితారాతో కలిసి సండేని ఎంజాయ్‌ చేస్తున్నాడు. దానికి సంబంధించిన ఫోటోని సోషల్‌ మీడియాలో షేర్‌ చేసింది ఆయన సతీమణి నమ్రత
  • హీరో నాని చిన్న పిల్లాడిలా మారిపోయాడు. తన కొడుకుతో బెడ్‌పై పడుకొని ‘కరోనాతో పోరాటం ఇలా ఉంటుంది’అంటూ ఓ వీడియోని పంచుకున్నాడు
  • చీరకట్టులో మాయచేస్తున్న ఐశ్యర్య అర్జున్‌
  • ప్లాంకింగ్‌ అంటూ ఓ ఫన్నీ వీడియోని అభిమానులతో పంచుకుంది మంచు లక్ష్మీ
     

A post shared by Krithi Shetty (@krithi.shetty_official)

A post shared by Priya Prakash Varrier💫 (@priya.p.varrier)

A post shared by Keerthy Suresh (@keerthysureshofficial)

A post shared by Meera Chopra (@meerachopra)

A post shared by Simrat Kaur Randhawa (@simratkaur_16)

A post shared by Sonal Chauhan (@sonalchauhan)

A post shared by Kangana Ranaut (@kanganaranaut)

A post shared by Namrata Shirodkar (@namratashirodkar)

A post shared by 𝐒𝐘𝐄𝐃 𝐒𝐎𝐇𝐄𝐋 𝐑𝐘𝐀𝐍 (@syedsohelryan_official)

A post shared by Hebah Patel (@ihebahp)

A post shared by Lakshmi Manchu (@lakshmimanchu)

A post shared by MEHREEN 🌟🧿 (@mehreenpirzadaa)

A post shared by Himaja💫 (@itshimaja)

A post shared by Nabha Natesh (@nabhanatesh)

A post shared by Nikita Sharma (@nikitasharma_official)

A post shared by Rashmi Gautam (@rashmigautam)

A post shared by Nani (@nameisnani)

A post shared by Chiranjeevi Konidela (@chiranjeevikonidela)

A post shared by Shraddha Das (@shraddhadas43)

A post shared by Pragya Jaiswal (@jaiswalpragya)

A post shared by Aishwarya Arjun (@aishwaryaarjun)

A post shared by Anupama Parameswaran (@anupamaparameswaran96)

A post shared by Rakul Singh (@rakulpreet)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు