సోషల్‌ హల్‌చల్‌ : అనన్య నవ్వులు, భూమిక జ్ఞాపకాలు

29 May, 2021 15:29 IST|Sakshi
  • నవ్వులు చిందిస్తున్న ఫోటోని ఇన్‌స్టాలో షేర్‌ చేసింది ‘వకీల్‌సాబ్‌’ ఫేమ్‌ అనన్య 
  • స్నేహితులను మిస్‌ అవుతున్నామంటూ.. గతంలో ఫ్రెండ్స్‌తో కాఫీ తాగిన ఫోటోని అభిమాలనుతో పంచుకుంది నిత్యామీనన్‌
  • 10లోపు ఇంటికెళ్లండి చెబుతున్న యాంకర్‌ శ్యామల
  • నిన్ను నువ్వు ప్రేమించుకుంటేనే ఇతరును ప్రేమించగలుతావని అంటున్నాడు బిగ్‌బాస్‌ ఫేమ్‌ అఖిల్‌ 
  • పాత జ్ఞాపకాల్లోకి వెళ్లింది హీరోయిన్‌ భూమిక. 2018లో దిగిన త‌న ఫొటోని అభిమానుల‌తో పంచుకుంది

A post shared by Ananya Nagalla (@ananya.nagalla)

A post shared by Varsha Bollamma (@varshabollamma)

A post shared by Nithya Menen (@nithyamenen)

A post shared by syamala Anchor (@syamalaofficial)

\

A post shared by Faria Abdullah (@fariaabdullah)

A post shared by Lavanya T (@itsmelavanya)

A post shared by Shraddha Das (@shraddhadas43)

A post shared by Bhumika Chawla (@bhumika_chawla_t)

A post shared by Adah Sharma (@adah_ki_adah)

A post shared by Eesha Rebba (@yourseesha)

A post shared by 𝐀𝐊𝐇𝐈𝐋𝐒𝐀𝐑𝐓𝐇𝐀𝐊 (@akhilsarthak_official)

A post shared by Anupama Parameswaran (@anupamaparameswaran96)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు