సోషల్‌ హల్‌చల్‌ : అనన్య ఆట.. అలీరెజా తిప్పలు

13 Jun, 2021 11:38 IST|Sakshi
  • మల్లెశం మెమోరీస్‌ అంటూ.. గచ్చకాయలు ఆడుతున్న వీడియోని పంచుకుంది హీరోయిన్‌ అనన్య నాగళ్ల
  • అప్పుడప్పుడు గిల్లు కోవడం అంటూ.. బుల్లితెర నటి, యాంకర్‌ సమీర చిందులేస్తుంది
  • చాటుగా స్నాక్స్‌ తినేసిన అలీ రేజా.. అవే స్నాక్స్‌ను తన భార్య తీసుకెళ్లి కుక్కపిల్లకు పెట్టడంతో కక్కలేక మింగలేక అవస్థపడ్డాడు
  • బ్యాడ్‌ సెల్ఫీ అంటూ సిమ్రాత్ కౌర్ ఓ ఫోటోని అభిమానులతో పంచుకుంది. 
  • తుమ్మడం కరోనా లక్షణం అని కుక్క పిల్లకు కూడా తెలిపోనట్లుందంటూ ఓ ఫన్నీ వీడియోని షేర్‌ చేసింది బిగ్‌బాస్‌ ఫేమ్‌ హిమజ 

A post shared by Poonam Bajwa (@poonambajwa555)

A post shared by Sonal Chauhan (@sonalchauhan)

A post shared by Ameesha Patel (@ameeshapatel9)

A post shared by Kajal A Kitchlu (@kajalaggarwalofficial)

A post shared by Ananya Nagalla (@ananya.nagalla)

A post shared by Ali Reza (@i.ali.reza)

A post shared by Janhvi Kapoor (@janhvikapoor)

\

A post shared by Sameera Sherief (@sameerasherief)

A post shared by Himaja💫 (@itshimaja)

A post shared by Simrat Kaur Randhawa (@simratkaur_16)

A post shared by Lavanya T (@itsmelavanya)

A post shared by syamala Anchor (@syamalaofficial)

A post shared by Sesh Adivi (@adivisesh)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు