సోషల్‌ హల్‌చల్‌ : లంగా ఓణిలో నభా ,చీరకట్టులో రష్మీ

10 Sep, 2021 16:12 IST|Sakshi
  • ఫ్యామిలీతో వినాయక చవితి పూజలు జరుపుకుంది భాలీవుడ్‌ భామ  కరీనా కపూర్‌. దానికి సంబంధించిన ఫోటోని అభిమానులతో పంచుకుంది
  • యాంకర్‌ లాస్య తన తండ్రికి ట్రాక్టర్‌ను బహుమతిగా అందించింది
  • లంగా ఓణి ధరించి కొలను వద్ద సందడి చేసింది ఇస్మార్ట్‌ బ్యూటీ నభా నటేశ్‌
  • చీరకట్టులో నిండు జాబిలిగా దర్శనమిచ్చింది యాంకర్‌ రష్మీ

A post shared by Rashmi Gautam (@rashmigautam)

A post shared by Nabha Natesh (@nabhanatesh)

A post shared by Ananya nagalla (@ananya.nagalla)

A post shared by Ariyana Glory (@ariyanaglory)

A post shared by Allu Arha❤️ (@alluarhaaa)

A post shared by Shraddha Das (@shraddhadas43)

A post shared by Kareena Kapoor Khan (@kareenakapoorkhan)

A post shared by Amala Paul (@amalapaul)

A post shared by Lasya Manjunath (@lasyamanjunath)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు