సోషల్‌ హల్‌చల్‌: రోడ్డు పక్కన టిఫిన్‌ చేసిన బన్ని, ఇదేంటని అడిగిన సమంత

13 Sep, 2021 15:21 IST|Sakshi

♦ ఫొటోలు షేర్‌ చేసి ఇదేంటి? అని అడిగిన అక్కినేని కోడలు సమంత

♦ రోడ్డు పక్కన బండి దగ్గర టిఫిన్‌ చేసిన బన్ని, వీడియో వైరల్‌

♦ ఆ స్కర్ట్‌యే కావాలంటున్న తేజస్విని

♦ లైట్స్‌ .. కెమెరా.. యాక్షన్‌ అంటూ ఫొటో షేర్‌ చేసిన అర్జున్‌ కపూర్‌

♦ తెల్ల చీరలో మెరిసి పోతున్న సోనాలి బింద్రె

A post shared by S (@samantharuthprabhuoffl)

A post shared by Tejaswi Madivada (@tejaswimadivada)

A post shared by Sonali Bendre (@iamsonalibendre)

A post shared by Rashmika Mandanna (@rashmika_mandanna)

A post shared by Namrata Shirodkar (@namratashirodkar)

A post shared by Arjun Kapoor (@arjunkapoor)

A post shared by Alekhya Harika (@alekhyaharika_)

A post shared by Poonam Bajwa (@poonambajwa555)

A post shared by Sushmita Sen (@sushmitasen47)

A post shared by Priya Prakash Varrier💫 (@priya.p.varrier)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు