Social Halchal: లవర్‌బాయ్‌ ఆది పినిశెట్టి, అది భ్రమేనంటున్నా అనుపమా పరమేశ్వరన్‌

12 Oct, 2021 14:17 IST|Sakshi

 నన్ను ఎప్పుడైన దగ్గరగా చూడాలనుకుంటున్నారా? అంటూ క్లోజ్‌ ఫొటో షేర్‌ చేసిన అషురెడ్డి

 కర్తవ్యాన్ని పూర్తి చేసింది అంటూ సెల్ఫీ ఫొటో షేర్‌ చేసిన పూనమ్‌ కౌర్‌

 శర్వానంద్‌, ఆదిత్య రాయ్‌లతో కలిసి ఫొటో దిగిన సిద్ధార్థ్‌, మహా సముంద్రం టీం కలిసినప్పుడు అంతే అంటున్నా హీరో

 లవర్‌ బాయ్‌గా సర్టిఫై అయ్యానంటున్న ఆది పినిశెట్టి 

► పెర్‌ఫెక్ట్‌గా ఉండమంటే ఒక భ్రమే అంటున్నా  అనుపమా పరమేశ్వరన్‌

 చీరకట్టులో మైమరిపిస్తున్న శ్రద్ధదాస్‌

A post shared by Ashu Reddy❤️ (@ashu_uuu)

A post shared by Shivani Rajashekar (@shivani_rajashekar1)

A post shared by Nivetha Pethuraj (@nivethapethuraj) 

A post shared by Kajal A Kitchlu (@kajalaggarwalofficial)

A post shared by Faria Abdullah (@fariaabdullah)

A post shared by Anupama Parameswaran (@anupamaparameswaran96)

A post shared by Shraddha Das (@shraddhadas43)

A post shared by Manushi Chhillar (@manushi_chhillar)

A post shared by Aadhi (@aadhiofficial)

A post shared by Amritha - Thendral (@amritha_aiyer)

A post shared by Anu Emmanuel (@anuemmanuel)

A post shared by Nikki Galrani ✨ (@nikkigalrani)

A post shared by Siddharth (@worldofsiddharth)

A post shared by Poonam kaur (@puunamkhaur)

A post shared by Rakul Singh (@rakulpreet)

A post shared by mon (@imouniroy)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు