హల్‌చల్‌ : షెహ్నాజ్‌ వయ్యారాలు.. బుట్టబొమ్మ మేకప్‌ మెరుపులు

26 Jun, 2021 12:27 IST|Sakshi

 రాత్రిళ్లు ఎందుకు పడుకోనో అర్థం కాదన్న చాందిని

♦ భర్తతో క్యాండిండ్‌ ఫోటో షేర్‌ చేసిన సింగర్‌ సునీత

♦ చీరలో మరింత అందంగా  బుట్టబొమ్మ

♦ ఛాలెంజెస్‌ ఎదుర్కొన్నప్పడే ఎదుగుతామన్న దీప్తి సునయన

♦ పింక్‌లో ప్రేమలో పడిపోయిన నియా శర్మ

♦ అక్క జాన్వీ కపూర్‌తో ఖుషీ ఖుషీగా..

♦ నా వోటు నీకే అంటోన్న అషూ రెడ్డి

♦ కలంకారీపై మనసు పారేసుకున్న నవ్య స్వామి

♦ వై సో సీరియస్‌ అంటోన్న దీప్తి పిల్లి

A post shared by Pooja Hegde (@hegdepooja)

A post shared by Deepika Pilli (@deepika_pilli)

A post shared by Nia Sharma (@niasharma90)

A post shared by Chandini Chowdary (@chandini.chowdary)

A post shared by D E E P T H I R E D D Y 🇮🇳 (@deepthi_sunaina)

A post shared by Sunitha Upadrasta (@upadrastasunitha)

A post shared by ᴋʜᴜsʜɪ ᴋᴀᴘᴏᴏʀ (@khushi05k)

A post shared by Shehnaaz Gill (@shehnaazgill)

A post shared by Ashu Reddy❤️ (@ashu_uuu)

A post shared by aamna sharif (@aamnasharifofficial)

A post shared by Navya Swamy (@navya_swamy)

A post shared by Rubina Dilaik (@rubinadilaik)

A post shared by Aditi Bhatia 🎭 (@aditi_bhatia4)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు