హల్‌చల్‌ : అలా ఉండాలంటున్న జాన్వీ..జూమ్‌లో నేనింతే అంటున్న శ్రియా

2 Jun, 2021 13:04 IST|Sakshi

♦ అది చెప్పడానికి సిగ్గేస్తుందంటున్న భాను

♦ యోగాసనాలు వేస్తోన్న కీర్తి సురేష్‌

♦ భర్తను బీచ్‌కు పోదామంటున్న శ్రియా

♦ షెహ్నాజ్‌ మేకప్‌ మెరుపులు

♦ కారులోంచి కొటేషన్‌ చెబుతున్న సర్గున్‌

♦ నా జామ్‌ కాల్స్‌లో నెనెలా ఉంటానో తెలుసా అంటున్న శ్రియా

♦ కొంటెగా చూస్తున్న సారా అలీఖాన్‌

♦ బ్లాంక్‌ అండ్‌ సారీలో ఫోజులిస్తున్న శ్రీముఖి

♦ భర్త కౌగిలిలో పూజా రామచంద్రన్‌

A post shared by Janhvi Kapoor (@janhvikapoor)

A post shared by Chandini Chowdary (@chandini.chowdary)

A post shared by M.bala bhargavi (@bhanuu_1006)

A post shared by Keerthy Suresh (@keerthysureshofficial)

A post shared by Shriya Saran (@shriya_saran1109)

A post shared by Shehnaaz Gill (@shehnaazgill)

A post shared by Bhumi 🌻 (@bhumipednekar)

A post shared by Divyanka Tripathi Dahiya (@divyankatripathidahiya)

A post shared by Anchor Neha (@chowdaryneha)

A post shared by Deepika Pilli (@deepika_pilli)

A post shared by Sargun Mehta (@sargunmehta)

A post shared by Shriya Saran (@shriya_saran1109)

A post shared by Sara Ali Khan (@saraalikhan95)

A post shared by Sakshi Agarwal|Actress (@iamsakshiagarwal)

A post shared by Pooja Ramachandran (@pooja_ramachandran)

A post shared by Bhanu shree (@iam_bhanusri)

A post shared by Sreemukhi (@sreemukhi)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు