సూదంటి కళ్లు, తేనేటీగ ఒళ్లుతో చంపేస్తున్న ముద్దుగుమ్మలు

10 May, 2021 11:33 IST|Sakshi

♦ చీరలో మెరుస్తున్న విష్ణుప్రియ

♦ కొన్నేళ్ల క్రితం ఈ స్టంట్‌ చేశా అంటోన్న భూమిక

♦ చీరతో చిత్రాలు చూపిస్తోన్న అనన్య నాగళ్ల

♦ ప్రేమకు నిజమైన అర్థం అమ్మ అంటోన్న పూజా హెగ్డే

♦ ఎప్పుడూ నవ్వుతూ ఉండంటూ శ్రీముఖికి బర్త్‌డే విషెస్‌ చెప్పిన నాగబాబు

♦ సూదంటి కళ్లే...పాటకు ఎక్స్‌ప్రెషన్స్‌తో తెగ నవ్వించేస్తున్న శ్రీముఖి

♦ అసలు ఈ జీవితానికి అర్థం ఏంటి? అని అడుగుతున్న తేజస్వి

A post shared by Vishnupriya (@vishnupriyabhimeneni)

A post shared by Bhumika Chawla (@bhumika_chawla_t)

A post shared by Ananya Nagalla (@ananya.nagalla)

A post shared by Naga Babu Konidela (@nagababuofficial)

A post shared by Nikki Tamboli (@nikki_tamboli)

A post shared by Pooja Hegde (@hegdepooja)

A post shared by Sreemukhi (@sreemukhi)

A post shared by Sreemukhi (@sreemukhi)

A post shared by Tejaswi Madivada (@tejaswimadivada)

A post shared by Mallika Sherawat (@mallikasherawat)

A post shared by Malavika Mohanan (@malavikamohanan_)

A post shared by KIARA (@kiaraaliaadvani)

A post shared by URVASHI RAUTELA 🇮🇳Actor🇮🇳 (@urvashirautela)

A post shared by Sakshi Agarwal|Actress (@iamsakshiagarwal)

A post shared by Sakshi Agarwal|Actress (@iamsakshiagarwal)

A post shared by Ruhani Sharma (@ruhanisharma94)

A post shared by Ritu Varma (@rituvarma)

A post shared by Anasuya Bharadwaj (@itsme_anasuya)

A post shared by Sakshi Agarwal|Actress (@iamsakshiagarwal)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు