అనుపమ కొంటెచూపు, అమీషా ఫ్లయింగ్‌ కిస్‌

26 May, 2021 11:59 IST|Sakshi

► చూపుల్తోనే బాణం వదులుతున్న అనుపమ పరమేశ్వరన్‌

► ఈ సిరీస్‌లో ఇదే ఆఖరుదంటోన్న నందిత శ్వేత

► అమ్మాయిలకు మంచి ఆహారం అవసరమంటోన్న నిషా అగర్వాల్‌

► ఏదైతే జరగదు అనుకుంటావో అవే నేడు విజయాలుగా మారుతాయంటోన్న దక్షి గుత్తికొండ

► ఒకే రోజు 20 మొక్కలు నాటిన కంగనా రనౌత్‌

► తమ్ముడితో రచ్చ చేసిన వీడియోను షేర్‌ చేసిన శ్రీముఖి

► స్విమ్మింగ్‌ పూల్‌లో అందాలను వీక్షిస్తోన్న రీతూ వర్మ

► ఫ్లయింగ్‌ కిస్‌ ఇస్తోన్న అమీషా పటేల్‌

► ఈ పెయింటింగ్స్‌ అద్భుతంగా ఉన్నాయంటోన్న రితికా సింగ్‌

► కరోనాపై కీర్తి సురేశ్‌ వీడియో సందేశం

► తండ్రి బర్త్‌డే నాడు జెనీలియా భావోద్వేగం

► ఫేవరెట్‌ ఎమోజీ ఏదని అడుగుతోన్న సన్నీలియోన్‌

A post shared by Anupama Parameswaran (@anupamaparameswaran96)

A post shared by Nanditaswetha (@nanditaswethaa)

A post shared by Nisha Aggarwal (@nishaaggarwal)

A post shared by Kangana Ranaut (@kanganaranaut)

A post shared by Sreemukhi (@sreemukhi)

A post shared by Ruhani Sharma (@ruhanisharma94)

A post shared by Ritu Varma (@rituvarma)

A post shared by Richa Chadha (@therichachadha)

A post shared by Ameesha Patel (@ameeshapatel9)

A post shared by Ritika Singh (@ritika_offl)

A post shared by Shivathmika Rajashekar (@shivathmikar)

A post shared by URVASHI RAUTELA 🇮🇳Actor🇮🇳 (@urvashirautela)

A post shared by Eesha Rebba (@yourseesha)

A post shared by Genelia Deshmukh (@geneliad)

A post shared by D E E P T H I R E D D Y 🇮🇳 (@deepthi_sunaina)

A post shared by Madhuri Dixit (@madhuridixitnene)

A post shared by Sunny Leone (@sunnyleone)

A post shared by Keerthy Suresh (@keerthysureshofficial)

A post shared by Tanya Hope (@hope.tanya)

A post shared by Nivetha Pethuraj (@nivethapethuraj)

A post shared by Nivetha Thomas (@i_nivethathomas)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు