హల్‌చల్‌: వ్యాక్సిన్‌ వేసుకున్న అనుపమ, శ్రద్ధా దాస్‌

29 Jun, 2021 12:08 IST|Sakshi

♦ త్రోబ్యాక్‌ ఫొటో షేర్‌ చేసిన కీర్తి సురేశ్‌

♦ వ్యాక్సిన్‌ వేయించుకున్న అనుపమ పరమేశ్వరన్‌

♦ ఫస్ట్‌ డోస్‌ వ్యాక్సిన్‌ పూర్తైందంటున్న శ్రద్ధా దాస్‌

♦ ఎక్స్‌పెక్టేషన్స్‌ ఓ రేంజ్‌లో ఉంటే నిజంగా జరిగేది మాత్రం ఇది అంటోన్న దీపికా పడుకోన్‌

♦ గుర్రుగా చూస్తున్న లావణ్య త్రిపాఠి

♦ అరియానా గ్లోరీకి గిఫ్ట్‌ ఇచ్చిన దేత్తడి హారిక

♦ సోఫాపై ఆండ్రియా పోజులు

♦ సెట్స్‌లో స్టెప్పులేసిన సాక్షి అగర్వాల్‌

♦ స్వర్గంలో ఇదే కొంతభాగం అంటోన్న రాశీ ఖన్నా

A post shared by Keerthy Suresh (@keerthysureshofficial)

A post shared by Anupama Parameswaran (@anupamaparameswaran96)

A post shared by Shraddha Das (@shraddhadas43)

A post shared by Shraddha Das (@shraddhadas43)

A post shared by Lavanya T (@itsmelavanya)

A post shared by Sakshi Agarwal|Actress (@iamsakshiagarwal)

A post shared by Deepika Padukone (@deepikapadukone)

A post shared by Lakshmi Manchu (@lakshmimanchu)

A post shared by Lasya Manjunath (@lasyamanjunath)

A post shared by 𝐀𝐊𝐇𝐈𝐋𝐒𝐀𝐑𝐓𝐇𝐀𝐊 (@akhilsarthak_official)

A post shared by Ariyana Glory (@ariyanaglory)

A post shared by Alekhya Harika (@alekhyaharika_)

A post shared by Alekhya Harika (@alekhyaharika_)

A post shared by Shivathmika Rajashekar (@shivathmikar)

A post shared by Nabha Natesh (@nabhanatesh)

A post shared by 𝐒𝐘𝐄𝐃 𝐒𝐎𝐇𝐄𝐋 𝐑𝐘𝐀𝐍 (@syedsohelryan_official)

A post shared by URVASHI RAUTELA 🇮🇳Actor🇮🇳 (@urvashirautela)

A post shared by Andrea Jeremiah (@therealandreajeremiah)

A post shared by Sonam K Ahuja (@sonamkapoor)

A post shared by Raashii Khanna (@raashiikhanna)

A post shared by Pragya Jaiswal (@jaiswalpragya)

A post shared by Lady Gaga (@ladygaga)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు