సోషల్‌ హల్‌చల్‌: పాట పాడిన శృతి, దెబ్బలు తిన్న హన్సిక

6 May, 2021 10:30 IST|Sakshi

ఇది ఏ ప్రదేశమో గుర్తుపట్టారా? అంటున్న అనుపమ పరమేశ్వరన్‌

తల్లి చేతిలో దెబ్బలు తిన్న హన్సిక

వర్షం పడుతున్నప్పుడు కాఫీ తాగితే ఉంటది అసలైన మజా అంటున్న నభా నటేశ్‌

అంతా మంచే జరగాలని ప్రార్థిస్తున్నానంటోన్న అమీషా పటేల్‌

పాట పాడిన శృతీ హాసన్‌

♦ పాజిటివ్‌గా ఆలోచిస్తే అంతా సంతోషం, బలం అన్నీ వస్తాయంటున్న మోనాల్‌ గజ్జర్‌

A post shared by Anupama Parameswaran (@anupamaparameswaran96)

A post shared by Hansika Motwani (@ihansika)

A post shared by Nabha Natesh (@nabhanatesh)

A post shared by Shruti Haasan (@shrutzhaasan)

A post shared by Priya Mani Raj (@pillumani)

A post shared by Daksha Nagarkar (@dakshanagarkar)

A post shared by Ameesha Patel (@ameeshapatel9)

A post shared by Amy Jackson (@iamamyjackson)

A post shared by Ruhani Sharma (@ruhanisharma94)

A post shared by Rakul Singh (@rakulpreet)

A post shared by M Monal Gajjar (@monal_gajjar)

A post shared by Adah Sharma (@adah_ki_adah)

A post shared by Alekhya Harika (@alekhyaharika_)

A post shared by Anjali (@yours_anjali)

A post shared by Aishwarya Rajesh (@aishwaryarajessh)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు