ఫ్యామిలీతో మంచు లక్ష్మి యోగా, చీరకట్టులో దీప్తి కవ్వింపు

11 Jun, 2021 10:44 IST|Sakshi

ఈ పాట ఎంతమందికి తెలుసని అడుగుతోన్న సునీత ఉపాద్రష్ట

ఈ పూలను చూస్తే సంతోషం తన్నుకొస్తుందన్న ఫిరోజ్‌ ఖాన్‌

మేకప్‌ లేకుండా దర్శనమిచ్చిన ప్రియాంక జవాల్కర్‌

అప్పట్లో అలా ఉండేదాన్నంటూ ఫొటోలు వదిలిన అనన్య నాగళ్ల

ఫ్యామిలీతో మంచు లక్ష్మీ యోగాసనాలు

అమ్మపాట ఆలపించిన మధుప్రియ

చిన్ననాటి ఫొటో షేర్‌ చేసిన అదా శర్మ

చీరకట్టులో కవ్విస్తోన్న దీప్తి సునయన

సన్‌షైన్‌ మిస్‌ అవుతున్న కియారా అద్వానీ

A post shared by Sunitha Upadrasta (@upadrastasunitha)

A post shared by Tejaswi Madivada (@tejaswimadivada)

A post shared by k a u s h a l M a n d a (@kaushalmanda)

A post shared by Lakshmi Manchu (@lakshmimanchu)

A post shared by Lavanya T (@itsmelavanya)

A post shared by MEHREEN 🌟🧿 (@mehreenpirzadaa)

A post shared by Hansika Motwani (@ihansika)

A post shared by Adah Sharma (@adah_ki_adah)

A post shared by Divi Vadthya (@divi.vadthya)

A post shared by Aditi Bhatia 🎭 (@aditi_bhatia4)

A post shared by KIARA (@kiaraaliaadvani)

A post shared by Firoza Khan (@firozakhan14)

A post shared by Mehaboob Shaik (@mehaboobdilse)

A post shared by Ananya Nagalla (@ananya.nagalla)

A post shared by Arrti singh (@artisingh5)

A post shared by Madhupriya (@madhupriya_peddinti)

A post shared by Kanika Mann 🦋 (@officialkanikamann)

A post shared by Kanika Mann 🦋 (@officialkanikamann)

A post shared by Jasmin Bhasin (@jasminbhasin2806)

A post shared by Jennifer Lopez (@jlo)

A post shared by mon (@imouniroy)

A post shared by Madhuri Dixit (@madhuridixitnene)

A post shared by Madhuri Dixit (@madhuridixitnene)

A post shared by D E E P T H I R E D D Y 🇮🇳 (@deepthi_sunaina)

A post shared by Shivathmika Rajashekar (@shivathmikar)

A post shared by Ruhani Sharma (@ruhanisharma94)

A post shared by Adah Sharma (@adah_ki_adah)

A post shared by Priyanka Jawalkar (@jawalkkar)

A post shared by Ananya (@ananya_x.x)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు