హల్‌చల్‌: చార్మీ విందు, రాశీ అందాల కనువిందు

6 Jun, 2021 10:38 IST|Sakshi

♦ ఎలాంటి బట్టలు వేసుకున్నా మహిళను గౌరవించాల్సిందే అంటున్న టీనా దత్తా

♦  ఆడవారికి చీరకట్టే అందమంటోన్న బిగ్‌బాస్‌ బ్యూటీ దివి

♦ ప్రకృతిని కాపాడుకుంటేనే భవిష్యత్తు బాగుంటుందంటున్న కల్పికా గణేశ్‌

♦ ఫన్నీ వీడియోను షేర్‌ చేసిన సుమ కనకాల

♦ కోవిడ్‌ తర్వాత తన పరిస్థితి గురించి చెప్పిన కంగనా రనౌత్‌

♦ ఇంటి భోజనం ఆరగించిన చార్మీ కౌర్‌

♦ రాజ్‌ పాత్ర ఎప్పటికీ ప్రత్యేకమే అంటోన్న సమంత

♦ ఈ బుజ్జి కుక్కపిల్ల అంటే ఎంతో ఇష్టమంటున్న రష్మిక మందన్నా

♦ పూల మధ్యలో రాశీ ఖన్నా సోయగాలు

A post shared by ✨Tinzi In TinzelTown✨🧚‍♀️ (@tinadatta)

A post shared by ✨Tinzi In TinzelTown✨🧚‍♀️ (@tinadatta)

A post shared by Sunny Leone (@sunnyleone)

A post shared by Sunny Leone (@sunnyleone)

A post shared by Alia Bhatt ☀️ (@aliaabhatt)

A post shared by Divi Vadthya (@actordivi)

A post shared by Divi Vadthya (@actordivi)

A post shared by Sakshi Agarwal|Actress (@iamsakshiagarwal)

A post shared by Sakshi Agarwal|Actress (@iamsakshiagarwal)

A post shared by Sakshi Agarwal|Actress (@iamsakshiagarwal)

A post shared by Sakshi Agarwal|Actress (@iamsakshiagarwal)

A post shared by Ariyana Glory (@ariyanaglory)

A post shared by Adah Sharma (@adah_ki_adah)

A post shared by Ananya Nagalla (@ananya.nagalla)

A post shared by Ananya Nagalla (@ananya.nagalla)

A post shared by Kalpika Ganesh (@iamkalpika)

A post shared by Neha Dhupia (@nehadhupia)

A post shared by Neha Sharma 💫 (@nehasharmaofficial)

A post shared by Neha Kakkar (Mrs. Singh) (@nehakakkar)

A post shared by Apsara👼 (@apsararaniofficial_)

A post shared by Suma K (@kanakalasuma)

A post shared by Kangana Ranaut (@kanganaranaut)

A post shared by Charmmekaur (@charmmekaur)

A post shared by Ruhani Sharma (@ruhanisharma94)

A post shared by Ruhani Sharma (@ruhanisharma94)

A post shared by Samantha Akkineni (@samantharuthprabhuoffl)

A post shared by D E E P T H I R E D D Y 🇮🇳 (@deepthi_sunaina)

A post shared by D E E P T H I R E D D Y 🇮🇳 (@deepthi_sunaina)

A post shared by Rashmika Mandanna (@rashmika_mandanna)

A post shared by Raashii Khanna (@raashiikhanna)

A post shared by Ritu Varma (@rituvarma)

A post shared by Priya Mani Raj (@pillumani)

A post shared by Yami Gautam (@yamigautam)

A post shared by Saiyami Kher (@saiyami)

A post shared by Namita Vankawala Chowdhary (@namita.official)

A post shared by Hamsa Nandini | Actress (@ihamsanandini)

A post shared by Nanditaswetha (@nanditaswethaa)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు