హల్‌చల్‌: పాట పాడిన అనుపమ, నవ్వేసిన శ్రియా

15 Jul, 2021 11:41 IST|Sakshi

♦ తనకీ పాట ఎంతో ఇష్టమంటూ ఆలపించిన అనుపమ పరమేశ్వరన్‌

♦ క్రిస్టియానో రొనాల్డో దగ్గర నుంచి జ్యూస్‌ బాటిల్స్‌ అందుకున్న వర్షిణి

♦ శ్రీదేవితో శేఖర్‌ మాస్టర్‌

♦ రష్మిక మందన్నా జుట్టును చప్పరిస్తోన్న కుక్కపిల్ల

♦ నిన్ను నువ్వు నమ్ముకో అంటున్న కరిష్మా కపూర్‌

♦ ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌ సినిమా మేకింగ్‌ వీడియో గ్లింప్స్‌ షేర్‌ చేసిన రామ్‌చరణ్‌

♦ ఇంట్లో రెండు కొంటె దయ్యాలున్నాయంటోన్న అల్లు స్నేహారెడ్డి

♦ ఈషా రెబ్బా కోసం పాట రాద్దామనుకుంటున్న శివాత్మిక రాజశేఖర్‌

♦ కుక్కపిల్లతో ఆటలాడిన సమంత

♦ తన కండలు తిరిగొచ్చాయంటున్న భళ్లాల దేవ

♦ చీరకట్టులో మతులు పోగొడుతున్న శ్రద్ధా దాస్‌

♦ నో మేకప్‌, ఓన్లీ స్మైల్‌ అంటోన్న శ్రియా

♦ పెంపుడు కుక్కతో రంభ

A post shared by Anupama Parameswaran (@anupamaparameswaran96)

A post shared by Varshini (@varshini_sounderajan)

A post shared by Rashmika Mandanna (@rashmika_mandanna)

A post shared by Payal Rajput (@rajputpaayal)

A post shared by Ram Charan (@alwaysramcharan)

A post shared by Raai Laxmi (@iamraailaxmi)

A post shared by Karisma Kapoor (@therealkarismakapoor)

A post shared by Shivathmika Rajashekar (@shivathmikar)

A post shared by Alekhya Harika (@alekhyaharika_)

A post shared by Allu Sneha Reddy (@allusnehareddy)

A post shared by Charmmekaur (@charmmekaur)

A post shared by Eesha Rebba (@yourseesha)

A post shared by Samantha Akkineni (@samantharuthprabhuoffl)

A post shared by Rana Daggubati (@ranadaggubati)

A post shared by Shraddha Das (@shraddhadas43)

A post shared by Shriya Saran (@shriya_saran1109)

A post shared by Sunny Leone (@sunnyleone)

A post shared by RambhaIndrakumar💕 (@rambhaindran_)

A post shared by Parvati Nair (@paro_nair)

A post shared by Parvati Nair (@paro_nair)

A post shared by Suma K (@kanakalasuma)

A post shared by Shruti Haasan (@shrutzhaasan)

A post shared by Priya Prakash Varrier💫 (@priya.p.varrier)

A post shared by Sekhar Master (@sekharmaster)

A post shared by Priyanka Jawalkar (@jawalkkar)

A post shared by Rashi Chowdhary (@rashichowdhary)

A post shared by 𝓣𝓱𝓮 𝓐𝓵𝔂 𝓖𝓸𝓷𝓲 ~ علی گونی (@alygoni)

A post shared by Anchor Neha (@chowdaryneha)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు