హల్‌చల్‌: ప్రియాంక వెలుగులు, మోనాల్‌ మెరుపులు

30 Jun, 2021 11:59 IST|Sakshi

♦ తన వయసు పెరగకుండా పరిష్కారం కనిపెడతానంటున్న సుమ కనకాల

♦ కుక్కతో ఆడుకుంటున్న విజయ్‌ దేవరకొండ

♦ గ్యాంగ్‌తో కరీష్మా కపూర్‌

♦ ఫొటోలతో హీటు పెంచుతున్న ఆండ్రియా

♦ ప్యారడైస్‌లో మరొక రోజు అంటోన్న లావణ్య త్రిపాఠి

♦ బిర్యానీ పార్సిల్‌ కావాలంటున్న ధన్య బాలకృష్ణ

♦ గోవాను మిస్‌ అవుతున్నానంటోన్న అప్సర రాణి

♦ స్విమ్‌ సూట్‌లో ఉన్న ఫొటోను షేర్‌ చేసిన రకుల్‌ ప్రీత్‌ సింగ్‌

♦ లైట్ల మధ్య చందమామలా వెలిగిపోతున్న ప్రియాంక చోప్రా

♦ చీరకట్టులో ఏంజెల్‌లా మెరిసిపోతున్న మోనాల్‌ గజ్జర్‌

♦ వ్యాక్సిన్‌ వేయించుకున్న మలైకా అరోరా

A post shared by Alekhya Harika (@alekhyaharika_)

A post shared by Suma K (@kanakalasuma)

A post shared by Ariyana Glory (@ariyanaglory)

A post shared by Charmmekaur (@charmmekaur)

A post shared by Karisma Kapoor (@therealkarismakapoor)

A post shared by Lavanya T (@itsmelavanya)

A post shared by Dhanya Balakrishna (@dhanyabalakrishna)

A post shared by Andrea Jeremiah (@therealandreajeremiah)

A post shared by Apsara👼 (@apsararaniofficial_)

A post shared by Pooja Hegde (@hegdepooja)

A post shared by Rakul Singh (@rakulpreet)

A post shared by Malaika Arora (@malaikaaroraofficial)

A post shared by Pranavi Manukonda (@pranavi_manukonda)

A post shared by Priyanka Chopra Jonas (@priyankachopra)

A post shared by M Monal Gajjar (@monal_gajjar)

A post shared by Lakshmi Manchu (@lakshmimanchu)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు