Social Hulchal: మల్లెపూలతో రొమాంటిక్‌గా శ్రీముఖి.. 'యానిమల్' బ్యూటీ తృప్తి ఏకంగా అలా!

3 Feb, 2024 18:09 IST|Sakshi

మల్లెపూలతో నా సామి రంగ అనిపిస్తున్న శ్రీముఖి

చీరలో వయ్యారాలు పోతున్న హీరోయిన్ రష్మిక

బ్లర్ ఫొటోలే కానీ తృప్తి దెబ్బకు జిగేలుమంటున్నాయ్

అందాల గేట్లు ఎత్తేసిన 'హాయ్ నాన్న' మృణాల్ ఠాకుర్

మత్తెక్కించే సోయగాలతో గ్లామర్ ట్రీట్ ఇచ్చిన రితికా సింగ్

మెడలో నెక్లెస్‌తో హీరోయిన్ రకుల్ ప్రీత్ క్యూట్ పోజులు

చుడీదార్‌తో చూడచక్కగా కనిపిస్తున్న యాంకర్ వర్షిణి

చీరలో సంప్రదాయబద్ధంగా తమిళ యంగ్ హీరోయిన్ భవానిశ్రీ

కురచ దుస్తులతో టాప్ లేపేస్తున్న సీరియల్ బ్యూటీ జ్యోతిరాయ్

A post shared by Sreemukhi (@sreemukhi)

A post shared by Divyabharathi (@divyabharathioffl)

A post shared by Rashmika Mandanna (@rashmika_mandanna)

A post shared by Triptii Dimri (@tripti_dimri)

A post shared by Mrunal Thakur (@mrunalthakur)

A post shared by Ritika Singh (@ritika_offl)

A post shared by Rakul Singh (@rakulpreet)

A post shared by Varshini Sounderajan (@varshini_sounderajan)

A post shared by Bhavani Sre (@bhavanisre)

A post shared by Jyothi Poorvaj (Jayashree Rai K K) (@jyothipoorvaj)

A post shared by Lahari Shari (@lahari_shari)

A post shared by Banita Sandhu (@banitasandhu)

A post shared by Sriya Reddy (@sriya_reddy)

whatsapp channel

మరిన్ని వార్తలు