లవ్‌ పాఠాలు నేర్పిస్తున్న దేత్తడి పాప, సెట్‌ చేసుకో అంటున్న లాస్య

20 Apr, 2021 13:02 IST|Sakshi

♦ ఒకటి కాదు రెండు కాదు నాలుగు ఫిల్మ్‌ఫేర్‌ అవార్డులు అందుకున్నానంటోన్న పరిణీతి చోప్రా

♦ 'భేడియా' షెడ్యూల్‌ హోగయా అంటున్న కృతీసనన్‌

♦ సూరీడు ముద్దులు పెడుతున్నాడంటోన్న జాన్వీ కపూర్‌

♦ నన్ను అక్కడికి తీసుకెళ్లండి అంటోన్న ప్రీతి జింటా

♦ నవ్వును కోల్పోకండి అంటున్న పూజా రామచంద్రన్‌

♦ రేపు ఘనంగా ఉండాలంటే నిన్నటి కంటే ఎక్కువగా శ్రమించాల్సిందే అంటోన్న శిల్పాశెట్టి

♦ సెట్‌ చేసుకోవాలంటున్న యాంకర్‌ లాస్య

♦ దీనికి క్యాప్షన్‌ ఇవ్వొచ్చుగా అంటోన్న రెజీనా కసాండ్రా

A post shared by Parineeti Chopra (@parineetichopra)

A post shared by Kriti (@kritisanon)

A post shared by Janhvi Kapoor (@janhvikapoor)

A post shared by Janhvi Kapoor (@janhvikapoor)

A post shared by Preity G Zinta (@realpz)

A post shared by Pooja Ramachandran (@pooja_ramachandran)

A post shared by Shilpa Shetty Kundra (@theshilpashetty)

A post shared by Lasya Manjunath (@lasyamanjunath)

A post shared by Regina Cassandra (@reginaacassandraa)

A post shared by Alekhya Harika (@alekhyaharika_)

A post shared by Raai Laxmi (@iamraailaxmi)

A post shared by Pragya Jaiswal (@jaiswalpragya)

A post shared by Keerthi Pandian (@keerthipandian)

A post shared by Ashu Reddy❤️ (@ashu_uuu)

A post shared by Vidyu Raman (@vidyuraman)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు