హల్‌చల్‌: కియారా సోయగాలు, జాన్వీ కపూర్‌ వయ్యారాలు

3 Aug, 2021 12:15 IST|Sakshi

♦ వైట్‌ డ్రెస్‌లో ఏంజెల్‌లా మెరిసిపోతున్న కియారా అద్వానీ

♦ అద్దం ముందు జాన్వీ కపూర్‌ వయ్యారాలు

♦ బోనాల జాతరలో రాహుల్‌ సిప్లిగంజ్‌ తీన్మార్‌ స్టెప్పులు

♦ ఎక్స్‌, ప్రజెంట్స్‌ను పరిచయం చేసిర యాంకర్‌ రష్మీ

♦ టామీగాడి బర్త్‌డే అంటూ స్టెప్పులేసిన దీప్తి సునయన

♦ బర్త్‌డే వీడియోను షేర్‌ చేసిన మెహబూబ్‌

A post shared by KIARA (@kiaraaliaadvani)

A post shared by KIARA (@kiaraaliaadvani)

A post shared by KIARA (@kiaraaliaadvani)

A post shared by Janhvi Kapoor (@janhvikapoor)

A post shared by Rahul Sipligunj (@sipligunjrahul)

A post shared by Vithika Sheru (@vithikasheru)

A post shared by Rashmi Gautam (@rashmigautam)

A post shared by Pooja Hegde (@hegdepooja)

A post shared by Shruti Haasan (@shrutzhaasan)

A post shared by Alekhya Harika (@alekhyaharika_)

A post shared by D E E P T H I R E D D Y 🇮🇳 (@deepthi_sunaina)

A post shared by Mehaboob Shaik (@mehaboobdilse)

A post shared by Sunny Leone (@sunnyleone)

A post shared by Nabha Natesh (@nabhanatesh)

A post shared by Lakshmi Manchu (@lakshmimanchu)

A post shared by Lakshmi Manchu (@lakshmimanchu)

A post shared by Raai Laxmi (@iamraailaxmi)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు