అంజలి కేక్‌ కటింగ్‌, నో ఫీలింగ్‌ అంటున్న హెబ్బా

18 Jun, 2021 11:55 IST|Sakshi

♦ ర్యాండమ్‌ ఫొటో షేర్‌ చేసిన అనుష్క శర్మ

♦ బర్త్‌డే సెలబ్రేషన్స్‌లో అంజలి

♦ వకీల్‌సాబ్‌ ప్రమోషన్స్‌ టైమ్‌లో అలా.. అంటోన్న అనన్య నాగల్ల

♦ అందాలతో కవ్విస్తోన్న అనసూయ

♦ ఫ్రెండ్స్‌తో పూల్‌లో ఎంజాయ్‌ చేసిన సారా అలీఖాన్‌

♦ సూర్యకాంతి అవసరమంటోన్న రాశీ ఖన్నా

♦ స్నేహగీతం పాడుతున్న మధుప్రియ

♦ మహర్షి సినిమా స్టిల్‌ షేర్‌ చేసిన పూజా హెగ్డే

♦ ఫ్రేమ్స్‌తోపాటు తన ఫీలింగ్స్‌ కూడా నిల్‌ అంటోన్న హెబ్బా పటేల్‌

♦ రోడ్డు పక్కన కాఫీ తాగడం మిస్‌ అవుతున్నానంటోన్న తాప్సీ పన్ను

♦ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో 38 మిలియన్ల అభిమానులను సొంతం చేసుకున్న ఊర్వశి రౌతేలా

♦ పొట్టి డ్రెస్సులో అషు డ్యాన్సులు

♦ ఆ ప్రైజ్‌మనీ మొత్తం ఇచ్చేశానంటోన్న అవికా గోర్‌

♦ దోస్త్‌తో ఫస్ట్‌ రీల్‌ చేశానంటోన్న అరియానా గ్లోరీ

A post shared by Keerthy Suresh (@keerthysureshofficial)

A post shared by Pooja Hegde (@hegdepooja)

A post shared by AnushkaSharma1588 (@anushkasharma)

A post shared by Anjali (@yours_anjali)

A post shared by Ananya Nagalla (@ananya.nagalla)

A post shared by Anasuya Bharadwaj (@itsme_anasuya)

A post shared by Sara Ali Khan (@saraalikhan95)

A post shared by Raashii Khanna (@raashiikhanna)

A post shared by Kalpika Ganesh (@iamkalpika)

A post shared by Kirti Kulhari (@iamkirtikulhari)

A post shared by Pragya Jaiswal (@jaiswalpragya)

A post shared by Hebah Patel (@ihebahp)

A post shared by Kritika Kamra (@kkamra)

A post shared by Kriti Kharbanda (@kriti.kharbanda)

A post shared by Taapsee Pannu (@taapsee)

A post shared by Madhupriya (@madhupriya_peddinti)

A post shared by URVASHI RAUTELA 🇮🇳Actor🇮🇳 (@urvashirautela)

A post shared by URVASHI RAUTELA 🇮🇳Actor🇮🇳 (@urvashirautela)

A post shared by Ashu Reddy❤️ (@ashu_uuu)

A post shared by Richa Chadha (@therichachadha)

A post shared by Avika Gor (@avikagor)

A post shared by Ariyana Glory (@ariyanaglory)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు