హల్‌చల్‌: దీప్తి నునయన అందాలు, సాక్షి అగర్వాల్‌ పరువాలు

1 Jul, 2021 11:06 IST|Sakshi

► సోదరి శివానీ రాజశేఖర్‌కు పుట్టిన రోజు శుభాకాంక్షలు తెలిపిన శివాత్మిక

► వ్యాక్సిన్‌ వేసేటప్పుడు ముడుచుకుపోయిన మెహరీన్‌

► ఈ పాట అందరికీ అంకితమంటోన్న ఆండ్రియా

► లావణ్య త్రిపాఠి బ్లాక్‌ అండ్‌ వైట్‌ ఫొటో

► అర్జంట్‌గా తన కుక్కను బ్యాంకాక్‌ తీసుకెళ్లాలంటున్న చార్మీ కౌర్‌

► మాస్టర్‌ చెఫ్‌ షూటింగ్‌లో తమన్నా భాటియా

A post shared by MEHREEN 🌟🧿 (@mehreenpirzadaa)

A post shared by Shivathmika Rajashekar (@shivathmikar)

A post shared by Andrea Jeremiah (@therealandreajeremiah)

A post shared by Andrea Jeremiah (@therealandreajeremiah)

A post shared by Nabha Natesh (@nabhanatesh)

A post shared by Lavanya T (@itsmelavanya)

A post shared by Taapsee Pannu (@taapsee)

A post shared by Sonam K Ahuja (@sonamkapoor)

A post shared by Charmmekaur (@charmmekaur)

A post shared by Lakshmi Manchu (@lakshmimanchu)

A post shared by Kangana Ranaut (@kanganaranaut)

A post shared by Payal Rajput (@rajputpaayal)

A post shared by Noel (@mr.noelsean)

A post shared by Sakshi Agarwal|Actress (@iamsakshiagarwal)

A post shared by D E E P T H I R E D D Y 🇮🇳 (@deepthi_sunaina)

A post shared by Tamannaah Bhatia (@tamannaahspeaks)

A post shared by Sunny Leone (@sunnyleone)

A post shared by Mukku Avinash (@jabardasth_avinash)

A post shared by Lasya Manjunath (@lasyamanjunath)

A post shared by Jennifer Garner (@jennifer.garner)

A post shared by Alekhya Harika (@alekhyaharika_)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు