మోనాల్‌ అందాలు..ఏంజెల్‌ని మర్చిపోయానన్న ఆర్జీవీ‌

12 Apr, 2021 11:56 IST|Sakshi
  • ఆదివారం వీటితో గడిపానంటూ.. తన పెంపుడు కుక్కలతో కలిసి ఉన్న ఫోటోని అభిమానులతో షేర్‌ చేశాడు యంగ్‌ హీరో నాగశౌర్య
  • కోపంగా ఉందంటున్న అనుపమ పరమేశ్వరన్‌
  • త్వరలోనే తల్లి కాబోతున్నట్లు యాంకర్‌ సమీర ప్రకటించింది. భర్తతో కలిసి టీ షర్ట్‌ల మీదే అసలు విషయాన్ని చెప్పింది.
  • ఈ ఏంజెల్‌ ఎవరో మర్చిపోయానంటూ ఓ ఫోటో షేర్‌ చేసిన ఆర్జీవీ
  • తోబుట్టువుల దినోత్సవం సందర్భంగా నటి, నిర్మాత ఛార్మి ఒక ఫొటో పోస్టు చేసింది.
  • పింక్‌ డ్రెస్‌లో పిచ్చెక్కిస్తున్న మోనాల్‌
  •  చిరునవ్వులు చిందిస్తున్న ఫొటోని అభిమానులతో పంచుకుంది హీరోయిన్‌ ప్రగ్యా జైస్వాల్‌ 
     

A post shared by Anupama Parameswaran (@anupamaparameswaran96)

A post shared by Naga Shaurya (@actorshaurya)

A post shared by Sameera Sherief (@sameerasherief)

A post shared by Surekhavani (@artist_surekhavani)

A post shared by Lakshmi Manchu (@lakshmimanchu)

A post shared by Shraddha Das (@shraddhadas43)

A post shared by Pragya Jaiswal (@jaiswalpragya)

A post shared by Rashmi Gautam (@rashmigautam)

A post shared by Amritha - Thendral (@amritha_aiyer)

A post shared by RGV (@rgvzoomin)

A post shared by Raai Laxmi (@iamraailaxmi)

A post shared by Nikita Sharma (@nikitasharma_official)

A post shared by M Monal Gajjar (@monal_gajjar)

A post shared by Keerthy Suresh (@keerthysureshofficial)

A post shared by Charmmekaur (@charmmekaur)

A post shared by Rakul Singh (@rakulpreet)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు