హల్‌చల్‌ : రిచ్‌ లుక్‌లో దీపిక..వీకెండ్‌ వైబ్స్‌ అంటున్న షెఫాలి

22 Aug, 2021 14:54 IST|Sakshi

► మెగాస్టార్‌ చిరంజీవికి రాఖీ కట్టిన కీర్తి సురేష్‌

► వీకెండ్‌ వైబ్స్‌ అంటున్న బిగ్‌బాస్‌ బ్యూటీ షెఫాలీ

► లవ్‌ ఎట్‌ ఫస్ట్‌ సయిట్‌ అంటున్న వైష్ణవి చైతన్య

► రెడ్‌ డ్రెస్‌లో రిచ్‌ లుక్‌లో కనిపిస్తున్న దీపిక పదుకొణె

► చిరంజీవి ఎంతోమందికి స్పూర్తి అంటున్న శేఖర్‌ మాస్టర్‌

► ఓనమ్‌ లుక్‌లో టిక్‌టాక్‌ స్టార్‌ నిత్య శ్రీ

► సండే అంటేనే ఫన్‌ డే అంటున్న జూనియర్‌ శ్రీదేవి

► రక్షా బందన్‌ విషెస్‌ తెలిపిన లాస్య మంజునాథ్‌

► మెగాస్టార్‌ అందరి వాడు అంటున్న నటి, ఎమ్మెల్యే ఆర్కే రోజా

► దానికోసమే ప్రార్థన చేస్తానంటున్న నిషా అగర్వాల్‌

► స్టన్నింగ్‌ లుక్‌లో సింగర్‌ సోనీ

► మెగాస్టార్‌ చిరంజీవికి శ్రీముఖి బర్త్‌డే విషెస్‌

A post shared by Keerthy Suresh (@keerthysureshofficial)

A post shared by Shefali Jariwala 🧿 (@shefalijariwala)

A post shared by Vaishnavi chaitanya (@vaishnavi_chaitanya_)

A post shared by Deepika Padukone (@deepikapadukone)

A post shared by Sekhar Master (@sekharmaster)

A post shared by Nithyashree (@_nithyashree)

A post shared by sridevi vijaykumar (@sridevi_vijaykumar)

A post shared by Lasya Manjunath (@lasyamanjunath)

A post shared by Roja Selvamani (@rojaselvamani)

A post shared by Nisha Aggarwal (@nishaaggarwal)

A post shared by TheChillPixel.co (@thechillpixelco)

A post shared by Sreemukhi (@sreemukhi)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు