అనసూయ ముద్దులు, రాశీ ఖన్నా హగ్గులు

27 May, 2021 10:32 IST|Sakshi

► కోవిడ్‌ బాధిత కుటుంబాలకు నిధి అగర్వాల్‌​ సాయం

► పక్షికి అనసూయ ముద్దులు

► ఇది చాలా అద్భుతంగా ఉందన్న నోయల్‌ సేన్‌

► అక్కాబావకు పెళ్లి రోజు శుభాకాంక్షలు చెప్పిన మధుప్రియ

► జీవితం ఎప్పుడూ పర్ఫెక్ట్‌గా ఉండదు అంటోన్న సాక్షి అగర్వాల్‌

► 1 నుంచి 100 నంబర్ల మధ్య ఎన్నిసార్లు 9 వస్తుందని ప్రశ్నిస్తోన్న అదా శర్మ

► విష్ణుప్రియతో కలిసి గెంతులేసిన శ్రీముఖి

► మా అమ్మ ప్రపంచంలోనే బెస్ట్‌ మామ్‌ అంటున్న అఖిల్‌ సార్థక్‌

► తను నిద్రపోలేదంటోన్న రకుల్‌ ప్రీత్‌ సింగ్‌

► ఫేవరెట్‌ ప్లేస్‌ను మిస్‌ అవుతున్నానన్న శివాత్మిక

► వర్చువల్‌ హగ్గులు ఇస్తోన్న రాశీ ఖన్నా

► కష్టకాలంలో ఉన్నవారికి బిగ్‌బాస్‌ బ్యూటీ దివి సాయం

A post shared by MEHREEN 🌟🧿 (@mehreenpirzadaa)

A post shared by Mehaboob Shaik (@mehaboobdilse)

A post shared by Nidhhi Agerwal 🌟 (@nidhhiagerwal)

A post shared by Anasuya Bharadwaj (@itsme_anasuya)

A post shared by Tejaswi Madivada (@tejaswimadivada)

A post shared by Tejaswi Madivada (@tejaswimadivada)

A post shared by Noel (@mr.noelsean)

A post shared by Madhupriya (@madhupriya_peddinti)

A post shared by Madhupriya (@madhupriya_peddinti)

A post shared by Lakshmi Manchu (@lakshmimanchu)

A post shared by Lakshmi Manchu (@lakshmimanchu)

A post shared by Priya Mani Raj (@pillumani)

A post shared by Sakshi Agarwal|Actress (@iamsakshiagarwal)

A post shared by Adah Sharma (@adah_ki_adah)

A post shared by Sakshi Agarwal|Actress (@iamsakshiagarwal)

A post shared by Sreemukhi (@sreemukhi)

A post shared by 𝐀𝐊𝐇𝐈𝐋𝐒𝐀𝐑𝐓𝐇𝐀𝐊 (@akhilsarthak_official)

A post shared by Swetha Naidu 🇮🇳 (@swethaa_naidu)

A post shared by Shruti Haasan (@shrutzhaasan)

A post shared by Shruti Haasan (@shrutzhaasan)

A post shared by Rakul Singh (@rakulpreet)

A post shared by Vithika Sheru (@vithikasheru)

A post shared by Bhanu shree (@iam_bhanusri)

A post shared by Bhanu shree (@iam_bhanusri)

A post shared by Ruhani Sharma (@ruhanisharma94)

A post shared by Shivathmika Rajashekar (@shivathmikar)

A post shared by Payal Rajput (@rajputpaayal)

A post shared by Ashu Reddy❤️ (@ashu_uuu)

A post shared by Raashii Khanna (@raashiikhanna)

A post shared by Rashmi Gautam (@rashmigautam)

A post shared by Raai Laxmi (@iamraailaxmi)

A post shared by Himaja💫 (@itshimaja)

A post shared by mon (@imouniroy)

A post shared by Hebah Patel (@ihebahp)

A post shared by Divi Vadthya (@actordivi)

A post shared by MEHREEN 🌟🧿 (@mehreenpirzadaa)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు