హల్‌చల్‌: నన్ను చూడు, నా అందం చూడంటోన్న భామలు

17 Jun, 2021 12:14 IST|Sakshi

 ♦ లైట్ల మధ్య నక్షత్రంలా వెలిగిపోతున్న వితికా శెరు

 ♦ ఎల్లో డ్రెస్‌లో ఎల్లోరా శిల్పంలా మెరిసిపోతున్న రష్మీ గౌతమ్‌

 ♦ పని మొదలైందంటున్న అషిమా నర్వాల్‌

 ♦ దేత్తడి హారికతో దీప్తి సునయన స్టెప్పులు

 ♦ పొన్నంబళంతో ఫైటింగ్‌ మామూలుగా లేదంటున్న అదాశర్మ

 ♦ సెల్ఫీ దిగిన రుహానీ శర్మ

 ♦ ఈ పాట ఎంతో నచ్చిందంటున్న రకుల్‌ ప్రీత్‌ సింగ్‌

 ♦ చాలా రోజులవుతోందంటూ పలకరించిన ప్రగ్యా జైస్వాల్‌

 ♦ తల్లికి బర్త్‌డే విషెస్‌ చెప్పిన ప్రియాంక చోప్రా

 ♦ మాస్కో అందాలను ఆస్వాదిస్తోన్న తాప్సీ

 ♦ వ్యాక్సిన్‌ వేయించుకున్న నివేదా థామస్‌

 ♦ జూమ్‌ చేసి తనను డిస్టర్బ్‌ చేయకండంటోన్న అనుపమ పరమేశ్వరన్‌

A post shared by Vithika Sheru (@vithikasheru)

A post shared by Niharika Konidela (@niharikakonidela)

A post shared by Varalaxmi Sarathkumar (@varusarathkumar)

A post shared by Anupama Parameswaran (@anupamaparameswaran96)

A post shared by Rashmi Gautam (@rashmigautam)

A post shared by Ashima Narwal (@iamashimanarwal)

A post shared by Hebah Patel (@ihebahp)

A post shared by Raai Laxmi (@iamraailaxmi)

A post shared by Raai Laxmi (@iamraailaxmi)

A post shared by D E E P T H I R E D D Y 🇮🇳 (@deepthi_sunaina)

A post shared by Nivetha Thomas (@i_nivethathomas)

A post shared by D E E P T H I R E D D Y 🇮🇳 (@deepthi_sunaina)

A post shared by Adah Sharma (@adah_ki_adah)

A post shared by Priyanka Chopra Jonas (@priyankachopra)

A post shared by Genelia Deshmukh (@geneliad)

A post shared by Taapsee Pannu (@taapsee)

A post shared by Taapsee Pannu (@taapsee)

A post shared by Ashu Reddy❤️ (@ashu_uuu)

A post shared by Ashu Reddy❤️ (@ashu_uuu)

A post shared by Pranavi Manukonda (@pranavi_manukonda)

A post shared by Esha Guupta (@egupta)

A post shared by Avika Gor (@avikagor)

A post shared by Ariana Grande (@arianagrande)

A post shared by Ruhani Sharma (@ruhanisharma94)

A post shared by Rakul Singh (@rakulpreet)

A post shared by Pragya Jaiswal (@jaiswalpragya)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు