డ్యాన్స్‌ ఇరగదీసిన శ్రీముఖి, షాకిస్తానంటోన్న నందినీ

18 May, 2021 11:33 IST|Sakshi

♦ షాకవ్వడానికి రెడీగా ఉండండని హెచ్చరిస్తోన్న నందినీ రాయ్‌

♦ అద్దం ముందు లాస్య ఫోజులు

♦ మీరు ఈగో చూపిస్తే నేను యాటిట్యూడ్‌ చూపిస్తానంటోన్న అరియానా గ్లోరీ

♦ డ్యాన్స్‌తో అదరగొట్టిన శ్రీముఖి

♦ క్యూట్‌గా నవ్వుతోన్న నజ్రియా నజీమ్‌

♦ పూల మధ్య ముఖం దాచుకుంటోన్న రష్మిక మందన్నా

♦ రెడ్‌ గౌన్‌లో జిగేలుముంటున్న ఈషారెబ్బా

♦ చందమామ ఆకాశాన్ని తాకేవేళ.. తోటచుక్కలా దివి మెరిసేనేలా అంటోన్న దివి వాద్యా

♦ ఇది నా యాటిట్యూడ్‌ కాదు.. స్టైల​ అంటోన్న అఖిల్‌ సార్థక్‌

A post shared by Nandini Rai (@nandini.rai)

A post shared by Nabha Natesh (@nabhanatesh)

A post shared by Rashmika Mandanna (@rashmika_mandanna)

A post shared by Eesha Rebba (@yourseesha)

A post shared by Ariyana Glory (@ariyanaglory)

A post shared by Ariyana Glory (@ariyanaglory)

A post shared by Sreemukhi (@sreemukhi)

A post shared by Lakshmi Manchu (@lakshmimanchu)

A post shared by Nazriya Nazim Fahadh (@nazriyafahadh)

A post shared by Adaa (@adaakhann)

A post shared by D E E P T H I R E D D Y 🇮🇳 (@deepthi_sunaina)

A post shared by Madhuri Dixit (@madhuridixitnene)

A post shared by Deepika Pilli (@deepika_pilli)

A post shared by Mehaboob Shaik (@mehaboobdilse)

A post shared by Mehaboob Shaik (@mehaboobdilse)

A post shared by 𝐀𝐊𝐇𝐈𝐋𝐒𝐀𝐑𝐓𝐇𝐀𝐊 (@akhilsarthak_official)

A post shared by Adaa (@adaakhann)

A post shared by Vithika Sheru (@vithikasheru)

A post shared by Divi Vadthya (@actordivi)

A post shared by Lasya Manjunath (@lasyamanjunath)

A post shared by Abijeet (@abijeet11)

A post shared by Pranavi Manukonda (@pranavi_manukonda)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు