హల్‌చల్‌: కలవరపెడుతున్న ఖుషీ, ఇరగదీసిన శ్రీముఖి

18 Jul, 2021 11:04 IST|Sakshi

♦ కవ్విస్తోన్న ఖుషీ కపూర్‌ లుక్స్‌

♦ నన్ను చదివేయడానికి మీరేమీ గ్రాడ్యుయేట్స్‌ కాదంటోన్న రకుల్‌ ప్రీత్‌ సింగ్‌

♦ ఎల్లో డ్రెస్‌లో బంగారంలా మెరిసిపోతున్న ఆత్మిక

♦ కెమెరాను ప్రశ్నిస్తోన్న ప్రియాంక జవాల్కర్‌

♦ రచ్చబాబుతో డ్యాన్స్‌ చేసిన శ్రీముఖి

♦ పరంసుందరి పాటకు చిందేసిన కృతీ సనన్‌

♦ ఫొటోగ్రాఫర్‌కు థ్యాంక్స్‌ చెప్పిన శ్రియా

♦ ఈ డ్రెస్‌ చింపాంజీకి బాగుందా? లేక తనకు బాగుందా అని అడుగుతోన్న అదా శర్మ

♦ సౌత్‌ సినిమా చేస్తున్న సన్నీలియోన్‌

♦ స్టార్‌లా మెరిసిపోవాలంటున్న నిహారిక

A post shared by ᴋʜᴜsʜɪ ᴋᴀᴘᴏᴏʀ (@khushi05k)

A post shared by Priyanka Jawalkar (@jawalkkar)

A post shared by Pooja Hegde (@hegdepooja)

A post shared by Shriya Saran (@shriya_saran1109)

A post shared by Rakul Singh (@rakulpreet)

A post shared by Rakul Singh (@rakulpreet)

A post shared by Sreemukhi (@sreemukhi)

A post shared by Aathmika 🦁 (@iamaathmika)

A post shared by Aathmika 🦁 (@iamaathmika)

A post shared by Athiya Shetty (@athiyashetty)

A post shared by Ariyana Glory (@ariyanaglory)

A post shared by Kriti (@kritisanon)

A post shared by Kriti (@kritisanon)

A post shared by Samantha Akkineni (@samantharuthprabhuoffl)

A post shared by Adah Sharma (@adah_ki_adah)

A post shared by Adah Sharma (@adah_ki_adah)

A post shared by Shraddha ✶ (@shraddhakapoor)

A post shared by AnushkaSharma1588 (@anushkasharma)

A post shared by Sunny Leone (@sunnyleone)

A post shared by Sunny Leone (@sunnyleone)

A post shared by Niharika Konidela (@niharikakonidela)

A post shared by Nabha Natesh (@nabhanatesh)

A post shared by Ananya nagalla (@ananya.nagalla)

A post shared by Ananya nagalla (@ananya.nagalla)

A post shared by Lasya Manjunath (@lasyamanjunath)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు