ప్రత్యేకత ఏంటో చెప్పిన చిరు.. ధన్యవాదాలు తెలిపిన హారిక

27 Apr, 2021 15:09 IST|Sakshi
  • హనుమంతుడు మనవాడే అంటూ భార్య సురేఖతో కలిసి ఆంజనేయస్వామి విగ్రహం దగ్గర దిగిన ఫోటోని అభిమానులతో పంచుకున్నాడు మెగాస్టార్‌ చిరంజీవి
  • అందరికి ధన్యవాదాలు తెలియజేస్తున్న హారిక
  • పెళ్లికూతురిగా ముస్తాబైన నిత్యామీనన్‌, చూస్తే వావ్‌ అనాల్సిందే
  • మెంటల్‌ హెల్త్‌పై ఫోకస్‌ పెట్టండి అంటున్న రష్మీ గౌతమ్‌
  • చంద్రుడి సోదరిని అంటూ నటి శోభిత దూళిపాళ్ల ఒక బ్లాక్‌ అండ్‌ వైట్‌ ఫొటో షేర్‌ చేసింది.

A post shared by Hebah Patel (@ihebahp)

A post shared by Chiranjeevi Konidela (@chiranjeevikonidela)

A post shared by Ritu Varma (@rituvarma)

A post shared by Himaja💫 (@itshimaja)

A post shared by D E E P T H I R E D D Y 🇮🇳 (@deepthi_sunaina)

A post shared by Varalaxmi Sarathkumar (@varusarathkumar)

A post shared by Alekhya Harika (@alekhyaharika_)

A post shared by Nikita Sharma (@nikitasharma_official)

A post shared by Suma K (@kanakalasuma)

A post shared by disha patani (paatni) (@dishapatani)

A post shared by Payal Rajput (@rajputpaayal)

A post shared by M Monal Gajjar (@monal_gajjar)

A post shared by Tejaswi Madivada (@tejaswimadivada)

A post shared by RGV (@rgvzoomin)

A post shared by Nithya Menen (@nithyamenen)

A post shared by Regina Cassandra (@reginaacassandraa)

A post shared by Poonam kaur (@puunamkhaur)

A post shared by Rashmi Gautam (@rashmigautam)

A post shared by Sobhita Dhulipala (@sobhitad)

Read latest Movies News and Telugu News
Follow us on FaceBook, Twitter, Instagram, YouTube
తాజా సమాచారం కోసం      లోడ్ చేసుకోండి
మరిన్ని వార్తలు